Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới trẻ Việt Nam và "trò lố" với avatar 3 màu ủng hộ nước Pháp

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi dennisph91, 15/11/15.

Lượt xem: 25,071

1. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

2. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Đồng ý với bạn. Theo cảm nhận của mình, đa số những người đổi avatar chỉ ăn theo chứ có khi chẳng biết 3 màu đó có ý nghĩa gì.
  3. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

4. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Mà thôi ! Dù gì mọi chuyện cũng qua rồi !
  5. thật sự mình chẳng bao giờ đi theo trào lưu thay avata đâu nhé. hãy cứ là chính mình.
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Đây là stt của mềnh :)
    BíĐỏ thích bài viết này
  7. kuro92

kuro92 Thành viên cấp 1

Quyền đổi Avatar của ng ta không phải vấn đề đáng để các bạn lên tiếng.
    Còn chuyện người đó có hiểu biết về việc mình đỏi Avatar hay không thì bạn làm sao mà đánh giá được.
    1 bài viết quá đà ...
  8. thuongbodo

thuongbodo Banned

mình thích cách suy nghĩ của một người phụ nữ Pháp, mặc dù quê của cô ấy chính là Paris, nhưng cô ấy là người ko đổi avar 3 màu cầu nguyện cho Paris: "Một ngày có biết bao nhiêu cuộc khủng bố trên khắp thế giới, nếu cứ khủng bố là đổi avar để cầu nguyện, thì một ngày tôi phải đổi avar của mình không biết bao nhiêu lần cho vừa???"

Ủng hộ diễn đàn