Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Không thể điều chỉnh Brush trong PTS CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi sunyeuc, 13/1/15.

Lượt xem: 5,662

1. sunyeuc Mới đăng kí

Chào các bạn trong forum !
    Hiện tại mình đang tập sử dụng photoshop và mình gặp một rắc rối nhỏ về việc điều chỉnh brush
    Mình không thể chọn các tab ( Pen Pressure , Pen Tilt , Stylus Wheel ) Trong phần Control cũng như chọn các tick như Smoothing , Buld up , khi chọn nó cứ hiện ra một cái icon thông báo như mình đã khoanh tròn trong hình ... Mình thắc mắc không biết có phải mình gặp sai sót gì đó ở phần download và cờ rắc phần mềm không? và nếu phải thì mình phải khắc phục nó như thế nào ạ ? mong mọi người giúp đỡ !

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thực ra thì nó ko phải là lỗi mà là mấy cái đó nó đòi hỏi phải có bản vẽ mới hỗ trợ thớt à :D
    tranvan.muonapachi0205 thích bài viết này.
  3. sunyeuc

sunyeuc Mới đăng kí

Mình chưa hiểu lắm , mình vẫn mở ra trang vẽ mới hoặc bản vẽ có sẵn nhưng vào chỉnh cũng không được , thậm chí khi mình download brush về những brush nào có những hiệu chỉnh mà PTS của mình hiện icon cấm thì Brush đó cũng không ra hình thù gì hết và ko sử dụng đc
  4. sunyeuc

sunyeuc Mới đăng kí

ai giúp mình với
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@sunyeuc : Thì Dù Kun VietDesigner đã nói roài đó, bạn hok có bỏ tiền đi mua cây Pen và cái Tablet, tiếng Việt gọi là mua Bàn Vẽ và mua Cây Bút, thì bạn tự giúp mình, tự bỏ tiền đi mua Cây Pen và Cái Tablet, là xong phim, còn gọi ai vào giúp gì nữa vậy ? :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/1/15
    sunyeucHồng Sơn thích bài viết này.
  6. sunyeuc

sunyeuc Mới đăng kí

à hiểu rồi :)))))
    tranvan.muon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn