Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ về facebook và yahoo !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Xai Trính Tã, 2/8/13.

Lượt xem: 1,959

1. Xai Trính Tã Thành viên cấp 1

Mình đang gặp vấn đề hết sức bức súc về yahoo và facebook. Chả hiểu sao dạo này mình bị mất pass liên tục.
    Lúc đầu là yahoo: mình đã lấy lại đc, đổi tất cả thông tin, nhưng ko hiểu sao nó vẫn nhỡn nhơn hack đc, mình dùng kaspersky để quét virus cũng ko thấy con troijan hay gì liên quan đến virus. Thế là biếu nó luôn cái Yahoo.
    Còn bây giờ là đến facebook: Mặc dù mình đã lấy lại đc, nhưng vẫn sợ 1 lúc nào đó nó lại ghé thăm :( Mọi người có cách nào để bảo mật tài khoản an toàn hơn ko.

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mail của facebook là yahoo mail luôn?
  3. Xai Trính Tã

Xai Trính Tã Thành viên cấp 1

banbaonylong: mail fb là gmail, mà gmail thì ko bị gì, ko hiểu sao nó lấy đc fb :(
  4. Xai Trính Tã

Helppppppp :(
  5. Xai Trính Tã

Mọi người ơi giúp mình với :(
    Nó lại tiếp tục hack pass mình :(
  6. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Xài chung máy không?
    Hay là key log rồi
    Xai Trính Tã thích bài viết này
  7. Xai Trính Tã

pro_dragon: mình dùng Kaspersky quét toàn bộ rồi, vẫn ko thấy con virus nào cả :(
  8. Oviosky

Oviosky Thành viên cấp 1

Máy bác thành zombie rồi chăng ;))
  9. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Bạn có tình cờ để lộ pass cho ai, đặc biệt là người thân quen biết không.
    Như yh với FB của Gấu mềnh là mềnh biết hết, đổi pass m vẫn lần ra mới tài :">
  10. Xai Trính Tã

Oviosky: là sao bác ?
    @Cá Bé Nhỏ: ko bạn, mình đã đổi pass hôm thứ 6, ko biết nó làm cách nào để cài lại mật khẩu mới :(
  11. Nguyễn Hoàng Nam

Nguyễn Hoàng Nam Thành viên cấp 1

tốt nhất là bỏ facebook, yahoo!
  12. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

chắc là keylog rồi . hoặc có thể bạn lưu pass trên web
  13. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Xai Trính Tã
    Bạn lên mạng kiếm cách tìm và gỡ keylog thử ^^

Ủng hộ diễn đàn