Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giữ mãi yêu thương ;) [ hình em gái kết nghĩa chưa công bố + BONUS ;))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi shocklover7, 7/2/13.

Lượt xem: 2,722

1. shocklover7 Thành viên cấp 3

Hôm nay lên flick coi , thấy lại mớ hình cũ hồi mới bắt đầu thích chụp hình . Và em gái "kết nghĩa" này cũng là mẫu đầu tiên chịu cho mình bắn phá ;) Các chiến hữu anh em bộ đội du kích vào bắn tỉa mình đi , mình vừa mặc áo giáp chống đạn nè :))

Facebok : www.facebook.com/Leo1408 , mình còn nhiều em gái kết nghĩa và anh trai kết nghĩa cho đủ mọi thể loại :)) add fb nhé :x

1.[​IMG]
    2.[​IMG]
    3.[​IMG]
    4. [​IMG]
    BONUS CHO ĐỜI THÊM ĐẸP :">

...
    Fly Nguyễn, DemiCat DA, TraGiang3 người khác thích bài viết này.
  2. hivu silence

hivu silence Thành viên cấp 1

đời đã thêm đẹp, cám ơn ^^
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Yêu thương là phải share chứ bác , giữ kín làm gì , thế nào cũng có kẻ nó rình B-)
  4. Jindo92

Jindo92 Thành viên cấp 1

Bác chú ý lần sau mấy cái text gõ dấu nhớ chuyển mã lại, nếu ko sẽ bị lỗi font nhìn ko ra gì hết
  5. TraGiang

TraGiang Thành viên cấp 2

thấy bác này toàn em gái kết nghĩa k thôi :D , chắc tuổi thơ phải dữ dội lắm đây \:D/
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Màu đẹp mà hem thích mod cho lắm @@!
    PS: tớ biết tại sao thím có em gái kết nghĩa mà ko có bạn gái rồi nha :">

Ủng hộ diễn đàn