Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Bác nào biết font này là font gì xin giúp em với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi mr.kotjk, 28/3/15.

Lượt xem: 1,966

1. mr.kotjk Thành viên cấp 2

Tình hình là em cần cái font trong hình này, lục tung đống font trong máy thì không có. Em cũng có thử tìm trên What the Font nhưng do máy em cùi bắp quá, chụp hình không tốt nên tìm không ra. Đang rối nên đành lập thớt nhờ các bác xem hộ qua, bác nào nhận ra cái font này thì cho em biết cái tên với ạ. Cảm ơn các bác nhiều.
    p/s: thành thật xin lỗi các bác vì chất lượng ảnh quá tệ.

...
  2. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

Khá giống UVN Ly DoUVN Muc Cham. Không cần quá chuẩn thì chắc xài cũng được.
    mr.kotjk thích bài viết này
  3. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác, em đã chạy vạy cái miệng và cuối cùng là mượn được cái máy ảnh :D
    Nhờ bác Phạm Hữu Dư close thớt này hộ em với ạ. Cảm ơn bác :D
    Anh Lam thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn