Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Bị khoá nick Facebook do ko sử dụng tên thật

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Đỗ Hà Phát, 16/6/16.

Lượt xem: 3,720

1. Đỗ Hà Phát Mới đăng kí

Như tiêu đề,hôm quáatớ bị facebook khoá tài khoảng do sử dụng tên fake , và yêu cầu xác minh..có bác nào biết cách nào giải quyết vấn đề này k ?
    • Xin cám ơn

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Cứ chụp ảnh chứng minh nhân dân thật gửi cho nó, chớ có tìm cách mà qua mặt nó, ngày xưa nó duyệt bằng bot còn ngày nay nó dùng người việt để duyệt profile đó. Đừng có cố mà qua mặt người Việt làm cho FB, không đủ trình đâu
  3. r0c0i

r0c0i Thành viên cấp 1

Fake CMND là được :3 bằng cách dùng PTS, còn ko cứ để tên thật rồi đợi 6 tháng sau đổi tên khác.
  4. Đỗ Hà Phát

Đỗ Hà Phát Mới đăng kí

Mình đã chụp và gửi giấy CMND , nhưng FB bảo thế này..bây h mình muốn xác minh = sđt thì phải làm thế nào ? Bạn giúp mình đi..đa tạ [​IMG][/IMG]
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Lấy cái email dùng để login fb mà gửi lại mail cho nó, không được lấy email này.
    Tiêu đề email ghi: "Xác nhận email: <email dùng login fb>"
    Nội dung email thì đính kèm cái mail trong ảnh chụp ở trên cho nó.
    Viết tên FB cũ ra - sđt đã đăng kí - tuổi đã khai báo - nơi ở đã khai báo lúc tạo tài khoản.

r0c0i Mình xin phép gửi bạn 5 củ nếu bạn làm được ảnh cmnd PTS được fb xác nhận, cũng không nhiều nhặn gì nhưng nếu k làm được bạn vui lòng cho mình xin 500k thôi.
    Mình thuộc facebook beater team & supporter của zendesk co, mình xin đảm bảo với bạn rằng người duyệt mail verify cho account việt nam là đội ngũ designer & developer việt nam nha. Trình độ của họ thì chắc bạn cũng lờ mờ đoán được rồi :)
  6. r0c0i

r0c0i Thành viên cấp 1

SwingsOnlyone: Trước đây khi rầm rộ yêu cầu để tên thật trên FB và FB mình bị vướn vào... Mình đã off FB 1 thời gian vì ko thích điều đó, nguyên nhân mình ko muốn để tên thật thì rất nhiều vấn đề :) tại vì mình hay làm onl nhiều nên ko muốn... Nên mình đã chụp 1 CMND thật của mình rồi khéo léo để lại tên FB mình từng dùng... và đợi vài ngày sau thì FB chấp nhận đến bây giờ...
    Nói chung mình không thích người khác thách thức hay mình thách thức lại gì cả... Cá nhân mình ko thích nên làm cho bằng được ^^ ... và mình chia sẻ lại kinh nghiệm của mình thôi :) Vui lòng để mình bình yên trong thế giới ảo này, mình ko muốn gặp rắc rối, Thanks

Chỉnh sửa lần cuối: 17/6/16
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn