Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Giúp đỡ) các bác chỉ em cách thay chữ trong file psd này với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Thánhnhờvả, 23/10/16.

Lượt xem: 3,697

1. Thánhnhờvả Thành viên cấp 1

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thay chữ trong file .psd thì bạn cứ sử dụng công cụ Text rồi nhấn chuột vào dòng chữ muốn đổi là được thôi.

Lưu ý: Font đã được chuyển đổi sang dạng ảnh Bitmap, Shapes thì không thể thay đổi! Hoặc font không có sẵn trong hệ thống Windows, nó sẽ đổi sang font mặc định của Windows.
  3. Thánhnhờvả

Thánhnhờvả Thành viên cấp 1

Thực sự thay chữ thì cũng thử rồi nhưng không được , nói ra thế này hơi khó, bác vào xem hộ em cái chứ nó không đơn giản là chọn text rồi thay được
  4. karthus

karthus Thành viên cấp 2

t thấy vẫn bình thường mà
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

Lâu lắm rồi mới thấy lại cái file này .... cứ nhấp vào công cụ text xong sửa lại lưu ý thứ tự các player cho đúng mà nhớ hok nhầm thì ngta có để sẵn name để phân biệt rồi mà ? như bác trên #4 có ảnh đó ... chú ý vào tí là thấy mà.....
  6. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

đầu tiên bạn mở file lên này ...
    xong nhấp vào player YOur Text Here ...
    xong thì bạn nhấp vào tool Text của photoshop ... chọn font và gõ chữ .. xong lưu lại và bật sang tab chính tận hưởng thành quả...
    tranvan.muonThánhnhờvả thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn