Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ cách xem mật khẩu facebook khi đã tự động đăng nhập

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi bachtuyet, 12/7/14.

Lượt xem: 178,690

1. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

vậy thì em chịu rồi :))
  2. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

sharinegan : thì mình nói là lúc đăng nhập vào face mình chọn "keep me log in" nên những lần sau nó sẽ tự động đăng nhập mà bạn. còn cái cho phép Chrome lưu mật khẩu hay không lại là vấn đề khác mà :(
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cũng giống như trang VDS này thôi, không có chỗ để nhìn thấy mật khẩu đâu
  4. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

Vậy có cách tốt nhất bây giờ nên làm là gì vậy mọi người. Xin cảm ơn nhiều ạ
  5. hatay1712

:)):)):)):))Lập một nick khác và kết bạn với mọi người thông qua nick này sau đó ra cáo phó cho nick này tới toàn thể bạn bà gần xa...
  6. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

7. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

PhucNguyen736 : face của mình khi bấm facebook.com thì nó vào thẳng trang chính lun chứ nó không hiện ra cái chỗ đăng nhập nên không thực hiện cách kiểm tra phần tử được bạn à
  8. hatay1712

Xin lỗi bạn bachtuyet nhé, mình theo cách của bạn phucnguyen736 và thấy được đấy, bạn làm theo thôi
  9. PhucNguyen736

hatay1712 VDS vẫn nhìn thấy nhá bác :D
    hatay1712 thích bài viết này
  10. PhucNguyen736

11. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

- Lên mậng search vài cài một phần mềm nhỏ có chức năng chuyển đổi các kí tự **** thành ký tự thật
    - log out cái nick hiện thời, sau đó điền địa chỉ email của nick mình cần vào (nếu không nhớ thì nhấn các ký tự lần lượt từ a, trình duyệt sẽ tự động hiện lên các email đã đăng nhập )
    - NHỚ LÀ NHẤN TAB để mật khẩu đã lưu tự động hiện ra trong ô mật khẩu
    - Bật phần mềm đã cài ở phần đầu rồi "soi" vào ô Password thì nó sẽ chuyển đổi các ký tự **** thành ký tự thường.

Không biết cách đó có được không ?
  12. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

bấm đăng xuất nó sẽ thoát ra lun chứ nó không hiện lên mấy cái dấu chấm ở ô password bạn ơi. mình thử 1 face khác thì nó như vậy á. lwox mình log out cái face chính này mà nó cũng thoát ra lun như vậy thì tiêu mình mất. hic
    hatay1712 thích bài viết này
  13. Bùi Phước

Bùi Phước Thành viên cấp 2

nếu dùng firefox thì đơn giản để thấy pass đã lưu
    bác log out ra rồi làm như hình là thấy pass ngay
  14. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Mình hiểu ý bạn chứ, bạn goolgle cách xuất cookie nhé
  15. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Chỉ còn cách này thôi :D. Chứ cookie nó đã mã hóa r thì k còn cách nào dò lại
  16. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

Bùi Phước : mình log out thử 1 nick face khác thì nó ra luôn chứ nó không còn hiện email và pass dưới dạng dấu chấm nữa nên ko dám log out nick chính bạn à
    ChanhEp để mình thử cách cảu bạn xem sao.
    cảm ơn mọi người nhiều ạ
  17. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

ChanhEp mìn search chỉ có cách xóa hay backup cookie chứ không có cách xuất bạn ơi. nếu bạn biết thì có thể chỉ giúp mình không.
  18. treduongpho

treduongpho Thành viên cấp 1

Bạn thử cách này coi, nghe chừng đúng ý bạn :
    Vào ô địa chỉ gõ : Chrome://setting/password
    Chrome sẽ hiện cửa sổ danh sách các pass bạn đã lưu

Bấm vào hiển thị sẽ hiện mật khẩu của bạn ( mỗi lần bấm hiển thị chrome sẽ bắt bạn nhập pass của máy tính, nhập vào là ok :D )
    Zia :D :D :D
  19. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

treduongpho: cách của bạn chỉ dùng được khi mình chấp nhận cho Chrome lưu mật khẩu thôi bạn ơi. Mình thì trước giờ không cho Chrome lưu. Mình chỉ bấm vào Keep me log in của facebook thôi à ~X(
  20. PhucNguyen736

theo mình như vày..chorm k luu hẳng vào dữ liẹu nhưg vẫn lưu vào đâu đó để bạn có thể đăng nhập đc..hết cách rồi..thử đăng xuất nếu còn nhìn thấy dấu *** xem như may mắn,k thì lock tài khoản đi
    mình k cho chorm lưu mật khẩu,cũng k để tự đăng nhập nhưng mỗi lần vào fb,email và pass vẫn chờ sẵn để vào..từ màn hình đó mình lấy đc pass -_-

Ủng hộ diễn đàn