Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] cắt, ghép, design ảnh liên quan đến 20-10 cho mem VDS

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Gà Con Lạc Mẹ, 20/10/13.

Lượt xem: 2,680

1. Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

- Nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các bạn nữ. Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám... bàn chân!
    *Cũng như tiêu đề mình đã đề cập, hôm nay ngày 20-10 mình không có món quà gì để tặng các mem nữ lên mạo muội lập top giúp đỡ design ảnh theo chủ đề 20-10, ai dảnh vô giúp mình 1 tay cũng được :D

p/s: kiến thức về PTS mình còn hạn hẹp, nếu sai sót gì mong anh em lượng thứ, mình làm nv chủ yếu giúp những người không biết gì về PTS hay những tập tọe chưa thành thạo muốn tặng cho bạn bè & người thân những pic ảnh ý nghĩa, các bạn cứ up ảnh lên, mình sẽ cố gắng làm cho các bạn trong thời gian ngắn nhất, xin cảm ơn !!! >:D<

...
    lee_suki thích bài viết này
  2. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

sáng mai có thể mình dậy hơi muộn do mình post bài này là 3h sáng rồi nhưng từ giờ đến trưa mình sẽ cố gắng làm hết cho anh em :D
  3. Huyền Min

Huyền Min Mới đăng kí

Gà Con Lạc Mẹ bạn ơi bạn có thể ghép mấy tấm hình giúp mình đc k. mình muốn tặng đứa bạn thân vào ngày mai - sn nó >:D<
  4. Năm nay buồn nhỉ. Không xôm tụ như năm trước.
  5. Huyền Min

Huyền Min Mới đăng kí

Gà Con Lạc Mẹ bạn ghép giúp mình mấy tấm này với nhé. mình xin chân thành cảm ơn :x
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Huyền Min
    Ghép là ghép kiểu gì hả bạn , nói rõ chút xem ?
  7. Huyền Min

Huyền Min Mới đăng kí

Thiên Ma à. ghép sao cũng đc bạn à.blend màu sáng lên chút là đc. hì. bạn thêm chữ Happy B- day giúp mình với nhé. là ảnh cmsn nên mong bạn đừng troll #:-s
    mình cảm ơn bạn trước nha ^^
  8. Thiên Ma

Kiểu như này hả :

Mà theo mình thì ảnh gốc quá đẹp rồi bạn !
    Huyền Min thích bài viết này
  9. Huyền Min

Huyền Min Mới đăng kí

Thiên Ma đẹp quá bạn à. nhưng font chữ hơi cứng :D
    bạn ghép giúp mình kiểu này đc k. >:D<
  10. Huyền Min

Huyền Min Mới đăng kí

Thiên Ma kiểu có mấy ảnh nhỏ bên cạnh ý. nhìn xinh xinh ;;)
    mình muốn ghép kiểu này tặng nó cho bất ngờ nhưng k biết làm sao 8-|
  11. Thiên Ma

Huyền Min thích bài viết này
  12. Huyền Min

Huyền Min Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn