Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] dựng lại bức tranh thờ đã cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Trần Minh Thân, 16/11/16.

Lượt xem: 2,094

1. Trần Minh Thân Mới đăng kí

Chào mọi người. Em xin lỗi trước khi phải nhờ vả như thế này, em cảm thấy rất ngại.
    Số là bạn em nó nhờ dựng lại một bức tranh thờ phật pháp đã rất cũ, nó scan lại rồi nhờ em dựng lại giúp nó. Mà em thì nào giờ có biết chỉnh sửa ảnh gì đâu. Loay hoay mãi buổi chiều mới chỉ chỉnh được có một chút ở giữa, những phần còn lại thì do nó chi tiết nhiều quá nên chỉnh không nổi, mà em lại không biết vẽ vecto.
    Với bức tranh này em nghĩ anh chị nào rành về vẽ vec tơ sẽ vẽ nó nhanh chóng mà không phải tốn nhiều công sức.
    Em xin đính kèm file trong link.

Mọi người chỉ cần chỉnh dùm em cho cái nền nó trắng lại, mấy cái tia hào quang thì màu vàng y như mà mà em đã vẽ cái viền hoặc là màu vàng nào trông nó giống màu hào quang của Phật là được.
    Em chỉ nhờ có nhiêu đó thôi, phần cái mộc thì khỏi chỉnh gì hết cũng được.
    Anh chị nào có thời gian rảnh thì giúp dùm em, em xin cám ơn rất nhiều.
    Vì em nghĩ cái bức tranh này nó thiêng về vẽ vec tơ hơn nên em xin đăng trong chủ đề này.

...
  2. Trần Minh Thân

Trần Minh Thân Mới đăng kí

drive.google.com/file/d/0B49TYYqfgR7XLU1UenJFUk9SWVE/view?usp=sharing
    Em xin bổ sung thêm là khổ đó in ra giấy lớn hơn A3 một chút ạ
  3. TrongDuc

TrongDuc Thành viên cấp 1

công việc đòi hỏi thời gian ,e ko làm thì ai làm =)))))))))
  4. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn