Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[giúp đỡ] Em là mem mới, mọi người giúp em với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Dương Anh Quốc, 26/2/13.

Lượt xem: 1,905

1. Dương Anh Quốc Mới đăng kí

Mọi người ơi, em là mem mới, xin mọi người giúp đỡ. Chuyện là thế này, sau tết, em được lì xì vài trăm, mà chả biết làm gì. Một hôm mẹ bảo là con lấy tiền đó đi in ảnh lớn treo trong phòng đi, em thấy cũng hợp lý nên cũng đi chụp ảnh, cơ mà em mới tập tành blend nên chả dám đi in ( sợ xấu tốn tiền các bác ạ >"<). Do đó em mạo mụi nhờ các bác blend dùm em tấm này với, em cảm ơn rất nhìu.
    đây là links gốc em nó: mediafire.com/view/?396itd6ozmfmsdk#
    P/s: em có làm blend thử một tấm, cơ mà sợ... đủ thứ. các bác cứ chặt chém tấm này mạnh vào để em học hỏi ạ :)
    (Tình hình em là mem mới nên chưa đc đăng links, mong các bác giúp em up lên với nhé :(

...
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Up giúp ^^

Pic bạn ấy blend thử cần nhận xét
    Dương Anh Quốc thích bài viết này
  3. Dương Anh Quốc

Dương Anh Quốc Mới đăng kí

hình như mình up nhầm hay sao ý tự dưng ra cái hình con ong, đây là links đã sửa nhé bạn ngựa hoang. :)
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

^:)^ Đã fix lại giúp bạn rồi
    p/s: à mà hình như mình đọc nhầm yêu cầu. Bạn nhờ blend ảnh thì ko lập topic mới nhé, vào đây này http://forum.vietdesigner.net/threa...d-anh-se-post-vao-day-ko-lap-topic-moi.14335/
    Mod Thần Chưởng ghé qua là topic này die đấy. Mình bỏ của chạy lấy người đây
    Dương Anh Quốc thích bài viết này
  5. Dương Anh Quốc

Dương Anh Quốc Mới đăng kí

cảm ơn bạn :)
  6. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Mình cảm giác như bị bạn đái vào mặt :|
    Shimizu thích bài viết này
  7. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

nhìn hình hơi giận, cảm giác ko được tôn trọng vậy.
    SunnyBoy thích bài viết này
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Cắt tờ rim . :">

SunnyBoyShimizu thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn