Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ]Giúp em thiết kế 1 banner cho website ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhattrung09it, 16/11/14.

Lượt xem: 1,919

1. nhattrung09it Banned

Em đang làm 1 website để làm đồ án, mà mù PTS quá nên lên đây nhờ các pro giúp đỡ e design 1 banner bắt mắt 1 chút ạ.

Trên đây là banner của trang web e đang làm, mà chỉ biết làm có vậy thôi ạ, các pro giúp e với . Em cảm ơn nhìu ạ !

...
    Kuka Designer thích bài viết này
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

free - bắt mắt ;))
  3. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Lên google và suft diễn đàn thiết kế sau đó đăng 1 loạt topic ở các diễn đàn khác nhau rồi chọn ? :-s:-s:-s:-s
  4. kid zero

kid zero Thành viên cấp 1

1 cái baner rẻ rách cũng có 200k thế mà nhờ free hả bạn? hazzzzz
  5. nhattrung09it

nhattrung09it Banned

1 cái banner mà sao mấy bác căng thế . nếu các bác cảm thấy ko giúp dc thì cũng ko cần phải nói lời cay đắng, nếu tự làm đc e đã k đi xin xỏ .Nếu đụng chạm xin thứ lỗi cho . Cảm ơn các bác góp ý
  6. hoangloicit

hoangloicit Thành viên cấp 1

banner chi rứa bạn ơi...có thể mô tả cụ thể ý tưởng ae diễn đàn có thể giúp bạn
  7. Mọi người không giúp người ta thì thôi việc gì phải nói kiểu đó nhỉ ? chắc gì đã hơn được người ta mà bày đặt ! cái gì cũng tiền ! thấy mấy người giống rẻ rách hơn ak
  8. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Like cho từ rẻ rách.
    Cái từ đó dễ phát biểu đến vậy cơ. B-)
    Mình nói thẳng nếu chỉ cần một cái banner để vứt vào đồ án cho nó bắt mắt thì người biết động não sẽ thấy banner có sẵn nhiều vô kể. Copy một cái nhét vào cũng đâu có chết ai. Còn nếu thớt muốn banner có nội dung và phong cách theo yêu cầu thì phải mô tả yêu cầu một chút chứ viết có mấy dòng ai biết đường nào mà lần.
    Còn cái bạn Nam Phương gì đó bạn thật là trẻ trâu và vô duyên. Tự nhiên bay vào hôi chuyện như đúng rồi =))
    Thắng Bảo thích bài viết này
  9. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

"cái gì cũng tiền"
    Nếu designer ăn không khí để sống thì bạn cứ nhờ vả thoải mái nhé.
  10. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Mình kể cho mấy bạn nghe:
    Hồi xưa mình học mạng máy tính, làm mấy bài tập Cisco, dân đồ họa có biết gì đâu, thuê thằng bạn 500k mà nhận đc 3 điểm, dù sao ng ta bỏ công sức, có qua có lại, đừng để mang ơn mệt lắm
    kid zero thích bài viết này
  11. Thắng Bảo

Bác Phương Nam.phương đông gì đấy nói thế giúp ngta đi.
  12. mfhdesigner

mfhdesigner Banned

Nếu cần chủ thớt có thể liên mình nhé ~
    Code:
    www.behence.net/mhfdesigner
  13. Xl chứ e không chuyên về đồ họa ! chứ ko e cũng giúp ! còn cái forum này tạo ra là forum hỏi đáp xin xỏ trao đổi ! Thân
  14. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

ng ta cần tiền thì ngta đòi tiền chả sao, ng k cần tiền thì có thể làm giúp cũng chả sao, nếu bạn muốn có ngay thì nên trả phí cho ngta, còn k thì đợi ng nào rảnh thì họ làm free cho, thực ra cái j cũng có cái giá của nó cả bạn ah.
  15. Thắng Bảo

Cũng không rãnh đi đối đáp với người khác nhưng thấy cmt của bạn nói thật là như một thằng trẻ trâu nói.
    Nguyễn Bá Phương Nam xin đáp lại
    Nói thế mà ko ngượng à.
    1. "chứ e không chuyên về đồ họa ! chứ ko e cũng giúp". nếu bạn chuyên chắc gì bạn đã giúp, bạn biết chắc là một chuyện gần như là không thể nên mới nói như thế. Còn nếu vào rồi thì mới biết tạo ra 1 ấn phẩm " bắt mắt" sẽ không dễ hay nhanh chóng như lời nói xuông của bạn đâu 8-}
    2. Còn forum là để trao đổi xin xỏ. Thế éo nào ai cũng lên để xin xỏ thì kiếm đâu ra người sẽ đứng ra cho những thứ bạn muốn nhưng bù lại là 1 câu "cảm ơn bạn" nhạt toẹt #-o
    Nhiều lúc cũng thấy cmt bạn trên các topic khác quá trẻ trâu ra đó. Ngay từ cmt ở trên cũng thấy ngứa cả ra rồi. Thế đã giúp ai, giúp cái gì rồi mà mở mồm ra nói hay thế . Còn các topic nhờ vả của bạn thì a này chị kia giúp e#:-s Đôi điều gửi đến bạn. Thân
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/11/14
    Ngô Đức Huynh, Hảo Hảo, Takaki1 người khác thích bài viết này.
  16. coids

coids Thành viên cấp 2

Diễn đàn lập ra để xin xỏ. Nghe giống giọng mấy thằng ăn mày.
    Nói thì lúc nào cũng dễ cả, cho đến khi bắt tay vào làm :))
  17. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Tưởng banner free mà bắt mắt dễ lắm ấy.... Trước mình có làm cái banner cho nhà, ngồi làm tới làm lui làm xuôi làm ngược, làm theo ý ông cậu cả buổi mới xong... Đấy là trong nhà, còn ở bên ngoài thì hơi mệt đấy...

Ủng hộ diễn đàn