Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Không cài được Font Roboto Regular

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ngoc_katy09, 9/10/15.

Lượt xem: 9,460

1. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

vậy nguyên bộ bao nhiêu style? bạn cài vào nó hiện lên bao nhiêu?
  2. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

trong bộ của em có regular nhưng khi cài vào thì lại không có regular bác tóc đen à
  3. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

ngoc_katy09 mình xem qua bộ font rồi, thông thường những bộ nhỏ thì regular và medium có thể giống nhau, còn bộ của bạn có tất cả 18 style và mình cài vào máy mình bt mà? sao bạn và em bạn đều ko cài đc? nếu máy ko nhận nó sẽ báo luôn lúc cài mà? qKkqHiZ.png
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. ngoc_katy09

tóc đen bác có thể cho em xin bộ của bác được không ạ
  5. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

6. ngoc_katy09

tóc đen em cảm ơn bác ạ
    được rồi bác à :D
    ironh thích bài viết này
  7. pentuts

pentuts Thành viên cấp 1

Có khi bạn mở Unikey nó lỗi font
  8. hoangvan359

hoangvan359 Thành viên cấp 1

Hic mình cũng bị tình trạng trên. Không phải không có mà nó bị ẩn, em copy vào nó hỏi replace không. Bác ngoc_katy09 cho em xin cái bộ font bác tóc đen gửi bác được không ạ. Email hoangvan359@gmail.com
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/3/16
  9. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

hoangvan359 thích bài viết này
  10. ironh

ironh Mới đăng kí

BÁC #ngoc_katy09 cho em bộ font có Roboto Regular hoạt động được với ạ :( Em cũng bị
  11. luanlengoc123

luanlengoc123 Thành viên cấp 1

em cũng bị, không tài nào thấy được fonr relugar mấy bác ạ,
  12. bdesign

bdesign Banned

Hay quá, nếu không cài được thì máy hỏng dồi đấy, cho mình xin cái máy để mình sửa lại dùng nhá.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn