Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ tách chữ kí từ ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hoanganhgrd, 4/7/14.

Lượt xem: 30,601

1. hoanganhgrd Thành viên cấp 1

e mới nghich photoshop 1 thời gian, muốn tạo 1 cái chữ kí viết tay nhưng k biết chỉnh trên pts để tách đc nét .'
    Mn giúp e với. có tut hướng dẫn làm thì càng tốt ạ.
    e cảm ơn mn

...
  2. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

Chữ ký của bạn mình tách rồi nhé:
    Video hướng dẫn theo yêu cầu của bạn:
    Đinh Ngọc Dương, zik_nguyen, Jon...1 người khác thích bài viết này.
  3. hoanganhgrd

hoanganhgrd Thành viên cấp 1

cảm ơn bác .giờ e muốn tút lại nét cho n mượn hơn thì làm ntn a
  4. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

sữ dụng feader (độ mềm biên) , smoth (bo tròn) , contrac, extrac ... trong hiệu chỉnh vùng chọn đó... chỉnh thông số nếu thấy oke là được...
    hoanganhgrd thích bài viết này
  5. phuonghuong1988

phuonghuong1988 Mới đăng kí

anh Nguyễn Hoàng Mai có thể tách giúp chữ ký này cho em được không ạ. Cảm ơn anh nhiều
  6. CuliChimTO

CuliChimTO Thành viên cấp 1

7. tientrongGL

tientrongGL Mới đăng kí

có bác giúp minh tách chữ ký này đi
  8. tientrongGL

tientrongGL Mới đăng kí

mình đang làm Giấy khen cuối năm cho trường số lượng nhiều nên in ra cho tiện. nhờ Nguyễn Hoàng Mai giúp giùm. cảm ơn nhiều
  9. tientrongGL

tientrongGL Mới đăng kí

10. Đinh Ngọc Dương

Đinh Ngọc Dương Mới đăng kí

nguyenhoangmai CuliChimTO Bạn có thể lấy giúp mình chữ ký của G8 và chuyển nó sang màu đen ko bạn. @@ Nếu được hướng dẫn thì càng tốt, cảm ơn bạn! (lấy chữ ký thôi)
  11. Sushi Sieu Sao

Sushi Sieu Sao Mới đăng kí

Clip hơi mờ ! Nhưng nhìn sơ qua mình cũng làm được ! Hy vọng lần sau các VIDEO TUT sẽ được up lên với độ phân giải rõ nét hơn ! [​IMG][/IMG]

Đây là tác phẩm của mình !
  12. Thạch Trường Thọ

Thạch Trường Thọ Mới đăng kí

Các bạn giúp mình lấy chữ ký từ ảnh này với. Thanks các bạn nhiều, chữ màu xanh càng tốt

Ủng hộ diễn đàn