Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Tách nhạc beat từ bài hát có sẵng.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi kiensanmoi, 24/3/16.

Lượt xem: 8,990

1. kiensanmoi Mới đăng kí

- Xin chào các a/c
    Mình hiện là gv tiểu học, có tìm được 1 bài hát tiếng anh. Và mình cần tách beat của bài này ra để các em hs trình diễn.
    Mong mọi người giúp đỡ mình tách beat ra bài " walking in the jungle"
    Xin chân thành cảm ơn.

...
  2. kiensanmoi

kiensanmoi Mới đăng kí

youtube.com/watch?v=GoSq-yZcJ-4
  3. Datini Ai

Datini Ai Mới đăng kí

kiensanmoi Tiêu đề bạn vết sai chính tả kìa :x:x
    Có sẵn bản mp3 trên Zing này:bai-hat/Walking-In-The-Jungle-Super-Simple-Songs/IWADII8C.html
  4. kiensanmoi

kiensanmoi Mới đăng kí

- hi bạn,
    Mình cần bản beat mà không có lời hát của ca sĩ để học sinh tự hát luôn đó bạn.
  5. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Dùng goldwave hay audition tách nhưng mà nói thật bạn bài beat sau khi tách ra nghe rất tệ, chỉ làm để chơi chứ ko dùng được cho mục đích gì (vì thật ra tiếng k được tách ra mà chỉ làm méo mó hoặc giảm đi thôi). Theo mình thì bạn nên tìm beat có sẵn, còn nếu ko có sẵn thì lên mấy trang web chuyên môn đăt làm bài beat đó luôn.

Ủng hộ diễn đàn