Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Tư vấn về nơi học từ sketch lên painting digital

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi xanbiyouko, 21/2/13.

Lượt xem: 3,505

1. xanbiyouko Mới đăng kí

Mình ở HCM.
    Mọi người tư vấn giúp mình chỗ học vẽ từ sketch lên painting digital, tình hình là mình muốn học để đi làm, nếu không lầm thì nó sẽ giống như chỗ dạy Pig3D tại HN.
    Hồi còn là học sinh thì mình thích vẽ, vẽ chì cũng tạm được, như sau khi lên đại học, 3 năm mình học IT nên vẽ bỏ dở, giờ vẽ lại mình thấy có vẻ là hơi bị mất căn bản nên muốn học lại từ sketch luôn, bên Arena FPT mình có hỏi thăm rồi nhưng có vẻ là học phí hơi quá sức với mình hiện tại, cũng như thời gian là hơi lâu và học thì tổng quát nhiều môn mình không cần đến.
    Nếu được mình muốn thời gian là học xong trong năm nay, vì bên IT xong năm nay là mình cũng ra trường.

Mong mọi người giúp đỡ.

...
  2. Hồng Trà

Hồng Trà Thành viên cấp 1

Tìm hiểu thử lớp của anh Phan Vũ Linh bạn nhé :3
    xanbiyouko thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn