Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

( Giúp Đỡ ) Xin giúp đỡ file ảnh như hình ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kangsun, 25/10/16.

Lượt xem: 2,845

1. kangsun Mới đăng kí

upsieutoc.com/image/MSD7y
    upsieutoc.com/image/MOWaN
    [​IMG] [​IMG]

Ai có 2 file ảnh nền này cho em xin được không ạ . Em đang cần gấp . Xin cảm ơn ạ

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/16
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Hình die :)
    kangsun thích bài viết này
  3. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

bạn dùng công cụ upanh của vietdesigner đó rồi copy nguyên đoạn code vào nhé!!!!
  4. kangsun

kangsun Mới đăng kí

upsieutoc.com/image/MSD7y
    upsieutoc.com/image/MOWaN
    bác xem qua hộ em e chưa đủ bài viết
  5. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

chúc bạn sẽ tìm đc thánh nào có phần này .. nếu bạn cần gấp thì khuyên bạn bật video full HD xong chụp screen lại rồi pts nó
    kangsun thích bài viết này
  6. kangsun

kangsun Mới đăng kí

Em tìm được 1 cái rồi mà loay hoay mãi chưa dowload được . Lưu bình thường ảnh chỉ có 776 Kb ạ . K tìm được nút dowload chỗ nào . ThanhIT bác xem thử hộ em
    wallpaperscraft.com/wallpaper/notebook_paper_write_postcards_memories_67646
  7. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

tiện thì cho xin link của video luôn nhé!!!
  8. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

3.3mb nha bạn 3840x2400px oaZmS2A.jpg
  9. kangsun

kangsun Mới đăng kí

đây bác youtube.com/watch?v=cmN6lx-0Bwg
  10. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Full mình tìm cao nhất, là 1200x800px :

emkdeptrai thích bài viết này
  11. kangsun

kangsun Mới đăng kí

12. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

đã gửi rồi nhé bạn....
  13. kangsun

kangsun Mới đăng kí

14. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

15. tranvan.muon

@kangsun : Thì hiện giờ, hình dưới này, đã là file gốc rùi đó. e cứ chuột phải lưu ra file JPEG, sau đó, e up vào Gmail của e, rùi e gữi file cho @ChúKiêmThành@Gmail chấm cơm, (email của e :))) rùi sau đó, e giữ lại 1 email đã gữi, thì e đã có file trong Gmail thoai ! ha ha ! :))

emkdeptrai thích bài viết này
  16. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

tranvan.muon bác cứ làm tăng độ khó ...... làm em bối rồi quá ....=))=))=))=))
  17. tranvan.muon

@ThanhIT : Hok phải a tăng khó dể gì, mà là hình ảnh chình ình trên kia, mà chủ thớt lại muốn a phải gửi bằng Email, mới chịu lấy hình, thì chủ thớt cứ Email "mình gửi cho chính mình", thì cũng sẽ nhận dc Email có hình trên kia thoai ! ha ha ! :))
    ThanhIT thích bài viết này
  18. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

=))^:)^^:)^^:)^^:)^ thế em cho 1 file "thư nháp" phải khỏe hơn không nhỉ? google tự động save mà.... :)):)):))
  19. tranvan.muon

@ThanhIT : Tạo thư nháp để Google mail tự động lưu file vào kho thí cũng OK, nói chung là gửi cho Obama chấm cơm cũng là giống nhau cả, bi giờ, trở về vấn đề chính đi, hình như là chủ thớt chưa biết vi tính căn bản thật đó, tựa đề nói rõ ràng là xin hình ảnh, mà file bạn 3800px là hình ảnh, file mình 1200 px cũng là hình ảnh, vậy mà chủ thớt vẫn nói "xin gửi hình ảnh vào Gmail dùm", để down lấy 2 hình này gấp, mà hok phải chuột phải lưu hình ảnh trực tiếp, chắc là mình phải chỉ chủ thớt vài chiêu vi tính căn bản, và chỉ luôn vi tính nâng cao, nghĩa là trang web nào hok cho lưu hình full size lớn, hay là cấm dùng chuột phải lưu hình bản quyền, thì vẫn có vài tuyệt chiêu dò mã code web của nó, để lấy hình full size bản quyền xuống PC ngon lành ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/16
    ThanhIT thích bài viết này
  20. karthus

karthus Thành viên cấp 2

tranvan.muon bác làm em nhớ cái hồi em lên flick ăn cắp bằng F12 quá

Ủng hộ diễn đàn