Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em ghép mặt em vào mặt cô gái mặc váy với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi khongthongkhongchiuduoc, 16/9/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,467

1. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Nếu thớt mà ghép mặt vào các ảnh người mẫu ở #20 thì chắc thớt sẽ được xưng danh:" Đệ nhất mỹ nhân lừa tình Việt Nam" đó, "nhan sắc có hạn nhưng PTS có thừa".
    khongthongkhongchiuduoc thích bài viết này
  2. khongthongkhongchiuduoc

khongthongkhongchiuduoc Thành viên cấp 1

em không có điều kiện chụp ảnh kiểu đấy,nên muốn ghép vào thôi mà
  3. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Nói thật bạn đừng buồn, chứ bạn nên tôn trọng cơ thể mình. Bạn nói không có điều kiện chụp như mẫu bạn không sợ mọi người chế nhạo bạn bị ảo tưởng với bản thân mình sao.
    Nếu bạn để ý, nhiều người chụp ảnh chân dung với máy ảnh điện thoại rất đẹp và nghệ thuật nhé.
    Hãy thử mặc một trang phục mà bạn cảm thấy đẹp và tự tin nhất khi mặc. Chọn một cảnh đẹp ở quê bạn, nhờ 1 người bạn biết cách chụp ảnh, rồi tham khảo cách tạo dáng của các người mẫu ảnh để tạo dáng, sau đó hãy chụp nhiều nhất có thể, rồi chọn ra một số ảnh ưng ý nhất để đem khoe.
    Vừa đẹp mà không phải mang tiếng mượn thân người khác để ghép mặt.
  4. khongthongkhongchiuduoc

khongthongkhongchiuduoc Thành viên cấp 1

thì mình chụp kiểu đấy cũng hơn 3000 cái rồi ,bây giờ muốn thử ghép vào thôi
  5. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Vậy bạn đăng hết 3000 cái ảnh lên đây đi, may ra còn giúp được. Chứ mấy cái ảnh bạn đăng lên đâu phải ảnh chân dung, gọi là ảnh tự sướng thì đúng hơn.
    Mà cũng lạ, bạn có 3000 cái ảnh mà bạn chẳng thấy ảnh nào đẹp, phải đi ghép thân người khác thì tốt nhất là bạn không nên chụp nữa.
  6. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

Hay là mình cứ bất chấp hết ghép tất đi em :):):):) 3RdYifS.jpg
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/9/14
    conmeohen thích bài viết này
  7. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

cứ để đó cho anh, đặt gạch đã, a là khoái ghép ảnh lắm :))
  8. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

9. Nguyenhung870280

Nguyenhung870280 Mới đăng kí

10. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Có cao thủ mới đăng ký nhảy vào làm giúp rồi đó.
  11. Nguyenhung870280

Nguyenhung870280 Mới đăng kí

Làm được thì giúp,ko làm được thì thôi nói nhiều làm gì tanirac. Tôi thấy bác đàn bà quá rồi đó bác ah..
  12. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bạn nên nói chuyện lịch sự nhé.
    Tôi chỉ khuyên bạn gái nhờ ghép ảnh kia vài lời khuyên chân thành về việc nên tôn trọng cơ thể của bản thân, không nên đi ghép đầu mình vào thân người mẫu như vậy. Đó là về mặc ý thức. Bạn nghĩ bạn ấy cần ghép để làm gì, đem rửa ảnh đóng khung hay đăng lên fb cá nhân để khoe hoặc lừa tình ai đó.

Và về mặc kỹ thuật thì hình gốc của bạn gái không có sự tương đồng về góc độ cũng như độ phân giải ảnh nên việc ghép ảnh rất chi là cưỡng ép và không hề đẹp tí nào.

Còn điều nữa là em gái này đăng bài viết kiểu này ở nhiều mục lắm, nói thẳng ra là Spam đó. Đã bị Mod cảnh báo rồi.
    dqphong0110khongthongkhongchiuduoc thích bài viết này.
  13. mgr

mgr Cựu quản trị

Nguyenhung870280 mình nghĩ bạn nói hơi quá rồi, giúp hay không giúp nhưng đừng ngứa tay xúc phạm người khác gây war không cần thiết. Thân.
    DuyNau, Hồng Sơn, dqphong01101 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn