Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em làm chữ lồng trong Corel 12 với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Tuấn NC, 18/4/16.

Lượt xem: 9,750

1. Tuấn NC Mới đăng kí

E đang tự học Corel , muốn làm 2 chữ Đ và chữ P lồng vào nhau bằng Corel 12 .
    Bác nào giúp dùm em với ( cho em xin file Corel )
    Cảm ơn nhiều nhiều !!!

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

chẳng hiểu ý như thế nào luôn
  3. Tron Tron LB

Tron Tron LB Mới đăng kí

Bạn đánh hai chữ cái rồi chọn cả hai, bấm Ctrl+Q hoặc là chuột phải chọn Convert to Curves đại khái là để chuyển qua đường cong hay bất cứ đường gì đấy.

Kéo hai chữ lại như vị trí bạn muốn. Chọn cả hai xong bấm chuột phải chọn Combine hay nhìn trên thanh công cụ có biểu tượng combine hay weld hay kiếm trong Object.

Mình cũng tự học từ Corel 12 hùi 1 năm trước nhưng giờ xài X7 rồi nên ko bik nó có giống vậy ko. Nhưng chắc là cũng giống giống ak.
  4. rungtram2014

demo như vậy có đúng ý bạn chưa
    Tuấn NCTron Tron LB thích bài viết này.
  5. Tron Tron LB

Tron Tron LB Mới đăng kí

oh nhỉ, anh rungtram2014 chắc làm đại khái đúng ý chủ thớt nhỉ. hehe. E đọc không kĩ cứ tưởng là ghép hai chữ L Đ lại thôi.
  6. Tuấn NC

Tuấn NC Mới đăng kí

Dạ đúng rồi anh rungtram2014 , a chọn giúp em kiểu chữ hoa văn tí ( em làm logo để in áo cho công ty )
    A có thể giúp em làm 2 chữ đấy bằng File Corel 12 được không ạ
    Cảm ơn anh nhiều ạ
  7. rungtram2014

:)):)):)):)):)):)):)):)) làm logo cho cty hã
    a chỉ hổ trợ học tập thôi còn logo e nên thuê các pro nhé
  8. Tuấn NC

Tuấn NC Mới đăng kí

rungtram2014 k phải là logo mà là chỉ cần a làm giúp em 2 chữ cái Đ và P lồng vào nhau là được rồi anh à . Cho em xin File Corel đấy luôn là ổn r , e không làm được chữ lồng ạ
  9. PHƯƠNG LS

PHƯƠNG LS Mới đăng kí

mấy a chị ơi. corel 12 của e đột nhiên không phóng to thu nhỏ dc. nó báo lỗi j ấy e phải làm tn ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn