Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em mấy pic ảnh này với ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hùng Dangerous, 2/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,242

1. Hùng Dangerous Thành viên cấp 1

Ngày 06/08 là sinh nhật chị nên muốn tặng chị mấy bức ảnh này đính kèm với quà :)
    Chụp lén chị ở xe buýt , chắc chị bất ngờ lắm :D

Link MF: http://www.mediafire.com/?ov17t77s335vkll

Giúp em nhé !!!!!

...
  2. robby_zycky

robby_zycky Thành viên cấp 2

Đây là pic đi chơi mà... ảnh không có bố cục và chụp bằng điện thoại như thế này thì anh em ít ai làm lắm bạn. Mong bạn xem kĩ nguyên tắc trước khi up bài. Và... đang có mở 1 topic nhờ làm giùm, bạn up ảnh vào đó đi! Thân!
    Hùng Dangerous thích bài viết này
  3. Hùng Dangerous

Hùng Dangerous Thành viên cấp 1

:) vì mình mới vào nên chưa hiểu rỏ lắm , tks bạn . Mình sẽ đọc kĩ , rất mong đc giúp đở .
  4. 24hvocam

24hvocam Thành viên cấp 1

Mình cũng không có nhiều thời gian, nhưng xin giúp bạn 1 tấm, bạn tự thêm text vào nhé! ảnh chụp bằng đt đúng thật là anh em ít làm lắm.hi :)
  5. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

6. Hùng Dangerous

:) rất mong các bạn giúp đở
  7. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

cố tình nói ngọng hả bạn ==" nhầm 1 lần có thể do vô tình bấm nhầm chứ kiểu này không ổn... lần sau thì bạn hạn chế nhé
    với những pic như thế này thì giảm noise, tăng sáng là phương pháp chung, còn thích màu mè thì làm màu kiểu instagram cho trẻ trung là đc (đã có tut hướng dẫn chi tiết)
    mà bạn nhờ giúp không nói rõ yêu cầu thì ai biết làm gì :)) tốt nhất là tự mày mò làm đi thôi... từ bây giờ tới 6/8 còn hơn 3 ngày thoải mái vọc
    snowpjece thích bài viết này
  8. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Muốn làm bất ngờ thì theo mình bạn nên tự làm có lẽ ý nghĩa hơn, dù xấu hay đẹp thì mình cũng tự làm, chứ khi chị hỏi ai tút ảnh cho chị thì bạn bảo để public trên mạng cho người ta làm à, chắc chị ấy cũng bất giờ đấy.
  9. Hùng Dangerous

Ok , tớ tự vọc vậy :D đúng là tự làm sẽ ý nghĩa hơn
  10. HaPhuc

HaPhuc Thành viên cấp 1

hehe,,, mình cũng mới vào nghề... góp ý nho nhỏ cho bạn nhé... làm mờ cảnh phía sau,, sẽ làm chị bạn nổi bật hơn,,;))
  11. 24hvocam

24hvocam Thành viên cấp 1

Vậy mà còn nhờ mình làm nốt đống kia :| vậy bạn vọc đi nhé!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn