Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em sữa lỗi này khi cài 3dmax 2010 với win 8 64bit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Mad Dog, 26/2/14.

Lượt xem: 5,492

1. Mad Dog Mới đăng kí

Hiện em đang dùng máy lenovo W530 dùng hệ điều hành win8
    Tuy nhiên khi cài 3dmax thì xuất hiện lỗi như thế này
    [​IMG]nếu bấm ok hay tắt nó thì không thể cài đặt nó và nó sẽ hiện bảng như thế này
    [​IMG]em gặp lỗi này khi đang đến bước này

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

về Win 7 xài đi, win 8 kén lắm!
  3. Mad Dog

Mad Dog Mới đăng kí

Nhưng em thấy máy bạn em dùng win8 vẫn cài được tốt
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Mình nói win8 kén thôi chứ không phải không cài đc!
  5. Mad Dog

Mad Dog Mới đăng kí

nhưng khổ nỗi ổ đĩa của em lại chạy trên nền win8 mới hoạt động không thì win 7 cho khỏe rồi T_T
  6. 3dmove

3dmove Mới đăng kí

khi bạn chạy Install thì nhớ làm 1 thao tác là bấm chuột phải, chọn Run as Administrator, vì nếu thiếu quyền Admin nhiều file sẽ không ghi lên được ổ C
  7. phucduong

phucduong Mới đăng kí

chắc chắn còn xót phần mêm virut nào chưa tắt(như usb disk chảng hạn ) ,nó tự động xóa hoặc chặn file khi cài , mình củng bị như vậy và đã cài đc ,ko phải lỗi do win đâu bạn

Ủng hộ diễn đàn