Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em thêm chữ vào ảnh với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dangxunb, 23/5/13.

Lượt xem: 4,177

1. dangxunb Mới đăng kí

Nhờ mọi người thêm giùm em bài thơ vào cái ảnh với ạ

Nội dung bài thơ là:
    Chữ cách điệu thế nào cho phù hợp khung cảnh là được ạ. Em cũng mới đua đòi biết cài PTS vào máy thôi chứ chưa biết làm gì hết ạ :-s Em xin cảm ơn :)

...
    debuchytuxuonglc thích bài viết này.
  2. eridani

eridani Thành viên cấp 2

:| dùng paint là xong đơn giản nhẹ nhàng
    rexviet thích bài viết này
  3. dangxunb

dangxunb Mới đăng kí

Em định làm cái cover facebook, muốn chữ cách điệu đi cho phù hợp với ảnh, với lại em thấy các bác trên này làm rất là đẹp nên em đem lên nhờ ạ :D
    //@eridani Pain em cũng chỉ biết lờ mờ thôi ạ >.<
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

dangxunb thích bài viết này
  5. dangxunb

dangxunb Mới đăng kí

Anh ơi cảm ơn anh rất nhiều ạ nhưng em vừa upload lên facebook thì ảnh nó không được vừa khung. Em search Google thì thấy để resize lại phải dùng lệnh crop mà em vào thì không dùng được lệnh này ạ. Nó không cho sử dụng. Cho em hỏi giờ làm sao để resize lại cái ảnh vừa với khung cover của facebook ạ?
  6. Thái Châu

7. dangxunb

dangxunb Mới đăng kí

Em vừa vào làm theo thì nó báo lỗi không upload được ảnh ạ :(
  8. Thái Châu

Của bạn nè:

9. dangxunb

dangxunb Mới đăng kí

Ôi cảm ơn anh ạ :D
    Anh làm thế nào để resize thế ạ? Nếu rảnh thì chỉ em với lần sau em tự làm :D
  10. Thái Châu

11. dangxunb

dangxunb Mới đăng kí

Hic em định dùng cái crop tool đấy mà, nhưng không hiểu sao nó không cho phép dùng ạ :(

Ủng hộ diễn đàn