Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em thêm text đẹp và chọn hộ em màu ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi koolbin98, 29/3/14.

Lượt xem: 2,418

1. koolbin98 Banned

Tình hình là em mới làm cái ảnh này cho cái cô dâu này xong và muốn thêm cái dòng chữ My Dream nhưng mà ko biết thêm sao cho nó đẹp nó dễ thương em làm nó đơn điệu quá
    Với lại em blend 2 kiểu màu và đang phân vân ko biết chọn màu nào hơn các bác chọn giúp e cái nếu dc thì blend đẹp hơn zùm em
    Có stock đây ( thông cảm em mới mày mò học làm ảnh)

...
  2. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

đem cho cô dâu xem thích cái nào quất cái ấy :-w
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/3/14
    koolbin98 thích bài viết này
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Kiểu nào cũng thấy không hợp, lạm dụng bloom quá thớt ơi
    koolbin98 thích bài viết này
  4. koolbin98

koolbin98 Banned

Thanks bạn vậy có stock đó bạn làm giúp mình 1 cái cho hợp đi bạn mình mới tập blend thôi ko có nhiều kinh nghiệm
  5. koolbin98

koolbin98 Banned

Riêng cái phần bloom mình cảm thấy vậy là ổn rồi vì lúc chụp ko bokeh hậu cảnh! cái mình cần giờ là thêm text kiểu potography sao cho dễ thương và hợp với ảnh các bác giúp cái
  6. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Mình chỉ góp vui thôi nhé ai có ý kiến ji về độ cùi của mình làm thì cũng cho mình ý kiến vs ạ
  7. koolbin98

koolbin98 Banned

mình thích font chữ của bạn
    phanhang thích bài viết này
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mình k giỏi blend cho lắm nên hóng nhờ cao nhân khác, còn phần làm mờ hậu cảnh, bạn có thể tách mod ra khỏi layer gốc rồi áp dụng iris blur lên layer gốc là được mà. Lạm dụng bloom làm mẫu bị nhòa vào với hậu cảnh lắm
    Katy2309 thích bài viết này
  9. Jerry Trương

Jerry Trương Mới đăng kí

mình đang tập blend ... gop vui thôi ạ
    Sến đẹp thích bài viết này
  10. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

theo mình ảnh cưới các bạn nên làm màu xuân xuân chút chứ ảnh cô dâu mà úa úa thu thì 8-}
    phanhangKaty2309 thích bài viết này.
  11. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

trong forum có chỉ blend màu trắng sữa cho ảnh cưới á... Bạn thử làm theo xem sao :) chúc thành công. :P
    phanhang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn