Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em thi vào polygon với......!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi kid1011, 20/9/12.

Lượt xem: 3,138

1. kid1011 Mới đăng kí

Hiện tại em vừa biết về trung tâm polygon đào tạo họa sĩ 3d cho game.
    Nhưng em lại chẳng gì nhiều về 3 nội dung thi :vẽ đầu tượng cái này e làm cũng tàm tạp ra khối như không được đẹp lắm
    photoshop không biết là chỉnh sửa hình ảnh hay lam theo mẫu và có cần sử dụng nhiều bộ lọc hay không
    và toán logic thi trắc nghiệm em cũng không có khái niệm rõ ràng về môn này . trắc nghiệm IQ trên mạng thì cũng được khoảng 110
    ! Nên vào đây cầu cứu xem có anh chị nào có kinh nghiệm gì về việc thi vào lớp này không! Vì còn quá non kinh nghiệm nên mong có ai chỉ giùm em đường đi![​IMG]
    Mong mod có ban nick thì cũng trả lời em một cái![​IMG]

Xin chân thành cám ơn!!![​IMG]

...
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Dù ko bik gì về cái trường này nhưng bạn sẽ bị Mod dòm ngó vì cái tội post sai box :))

Ủng hộ diễn đàn