Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em thiết kế file psd web như hình này với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi luu gia linh, 2/10/13.

Lượt xem: 15,770

1. MPS

MPS Thành viên cấp 1

Ai cũng có công việc mà em, em cần em cũng nên nghĩ đến công sức của ng khác, gọi là "toại lòng nhau' đấy. Ai cũng nhờ vả free như này dân làm web chắc đi nhờ đại đi cho nhanh.
  2. ChiRi_208

ChiRi_208 Thành viên cấp 1

em kinh doanh buôn bán cũng phải bỏ tiền ra làm chứ, thời này không ai cho không đâu em. trên đây người ta cũng bỏ tiền ra học, không bỏ tiền cũng bỏ công mày mò chứ đâu ra mà Free từ A tới Z cho em hả em....muốn không tốn tiền thì tự mà học nhé:-H
  3. sontung_st87

sontung_st87 Mới đăng kí

150k !
    Giảm ngay 15% khi thanh toán = tài khoản.:">
    Khuyến mại 1 bữa cafe khi thanh toán trực tiếp.;)
  4. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

k rành, k biết css , html là gì mà cũng biết jomla cơ ah :-j , nhờ vả làm ảnh còn làm chứ mấy cái liên quan đến công việc là quy ra thóc hết ;))
    nguyenphu.pn thích bài viết này
  5. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Chủ thớt bị BAN cmnr...đừng đào mộ topic này lên xem nào :D
  6. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Đại Trần e thấy bác vào cmt e mới vào :) >>> bác đào mộ rồi !
  7. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

thôi mấy thím ơi !!! đang lướt phếch búc thấy thím topic này ghé qua chơi, ai ngờ chém người ra giữ vậy, ban thỳ cũng ban rồi R.I.P #-o
  8. Minh Gia

Minh Gia Thành viên cấp 1

một case order bó tay.com của chủ thớt :v
  9. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

topic gì đâu mà toàn đao kiếm, chém dzữ quá heheh. Vào topic mà bị văng miểng tùm lum, có 1 bài post mà chém tới 4 trang.... :D
  10. sitevetinhc

sitevetinhc Banned

Bạn chủ topic cho mình xin cái nick yh để liên lạc cái nha :D Mình hỏi tí :) Có gì bạn cứ pm vào inbox mình :)

Ủng hộ diễn đàn