Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em về Banner treo trên phố với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi freewill.91, 19/4/14.

Lượt xem: 2,337

1. freewill.91 Mới đăng kí

Xin chào các bác,
    Hiện tại em vừa mới được giao nhiệm vụ thiết kế cái Banner để treo ngoài phố (kích thước 7x1). Từ trước đến giờ em chỉ biết dùng PTS thôi, nhưng với yêu cầu 7m x 1m thì quả thật dùng pts để thiết kế cũng hơi căng.
    Có bác nào giúp em với. Nếu ngon thì em xin hậu tạ đàng hoàng!
    Em đc yêu cầu làm banner với kích cỡ 7x1, bên em là tổ chức giáo dục, các bác giúp em thiết kế sao cho banner lấy màu xanh lam làm chủ đạo, chương trình về mùa hè mà, thêm tí màu vàng, mặt trời nữa thì tốt, Em sẽ tự thêm chữ sau.
    Bác nào giúp em vowisii, em xin hậu ta nhiệt tình!

...
  2. Q Hưng

Q Hưng Mới đăng kí

Thiết kế khổ lớn thì bác phải làm vector, giống như làm logo thì tính ứng dụng nó mới cao được.
    Dùng corel hoặc AI nhé, cũng dễ dùng thôi :3

Ủng hộ diễn đàn