Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em về coreldraw x6 khi chỉnh cuộn lên xuống thành zoom

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi duchauwapsh, 9/7/13.

Lượt xem: 13,136

1. duchauwapsh Mới đăng kí

Mình hay bấm quen tay băng nút cuộn con trỏ chuột để di chuyển lên xuống nhưng phiên bản này thì cuộn lên xuống lại thành zoom out zoom in mình rất ức chế và không biết có cách nào sửa không nhỉ các bạn giúp mình với.

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sửa lại cách xài chuột
  3. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Bạn mua chuột mới về sài xem :3
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình dùng Corel từ thời Corel11 tới Corel X6 thì nút cuộn trỏ chuột đều là zoom in zoom out mà! :v
    duchauwapsh thích bài viết này
  5. duchauwapsh

duchauwapsh Mới đăng kí

vâng ạk cái này khác với pts quá pts có cục tẩy thích xóa đâu thì xóa đây e xóa 1 cạnh của hình chữ nhật mà không tài nào xóa đc nó xóa 1 phát hết cả 4 cạnh luôn đểu thật
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Quen rùi thì thấy cũng bình thường mà! He he
  7. aymcrn

aymcrn Mới đăng kí

Ctrl + J de len bang OPtion nhe. ở mục Workspace Chọn mục Display. Ở phía dưới bảng có lựa chọn "Default action for mouse wheel" Chọn "Zoom" hoặc "Scrol" Nếu muốn lăn chuột mà di chuyển lên xuống thì chọn Scrol. con muốn phong to thu nhỏ thì chọn zoom

Ủng hộ diễn đàn