Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em vẽ logo với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi k09406, 27/4/13.

Lượt xem: 3,844

1. k09406 Mới đăng kí

huhu ai giúp em vẽ cái logo cho em với!

Em đang cần gấp để nộp đồ án! hjxhjx

LOGO CHO TÊN EM L: "TIẾN DŨNG"!

Em cám ơn nhiều ạ!

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Đồ án mà cái Logo mang tên em?
    Làm cả 1 đồ án được mà làm cái Logo mang tên mình k đc sao?
    Đâu phải ai cũng như mình nghĩ đâu em.

Logo này được không?

k09406 thích bài viết này
  3. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Tại bạn không nói cụ thế nhé
    Wang Minh Thiên Tàik09406 thích bài viết này.
  4. k09406

k09406 Mới đăng kí

Đồ án em làm cả name card và fortfolio nữa! 2 cái kia em tự làm còn cái logo cá nhân em chưa biết làm sao hết!
  5. k09406

k09406 Mới đăng kí

cám ơn các bác nhiều lắm!

Em đang làm về developer, tên đây đủ là "Lê Tiến Dũng"!

Các bác giúp em làm cho nó mang chất của developer ấy! thanks nhiều lắm !
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

e học ngành gì mà giảng viên bắt làm logo và các thành phần CIP thế :">
  7. k09406

k09406 Mới đăng kí

Em đang theo học 1 khóa đồ họa ở 1 trung tâm thôi! Học xong phải làm đồ án mới nhận được chứng chỉ ^^!
  8. Thái Châu

Logo thì chỉ góp ý tưởng tiếp thui chứ làm dùm thì bó tay.
  9. k09406

k09406 Mới đăng kí

Đây là 2 cái mà em đã làm được @@! em dở cái dụ design này lắm bác nào edit giúp em được ko huhu!
  10. HSP

HSP Thành viên cấp 4

a nghĩ e nên đóng thêm 1 khóa tiền ngu để học lại sẽ hay hơn là nhờ vả kím vài cái vector chỉ để lấy mấy tờ giấy gọi nôm na là " sơ ti phi cết "
  11. k09406

k09406 Mới đăng kí

haha! Thật ra cũng tùy mục đích mỗi ng ak anh! Em theo học chủ yếu để biết cái cơ bản để sau này cắt ghép html thôi chứ hướng em đâu phải design đâu ak! ^^ em giỏi về đồ họa và cũng ko có nhiều ý tưởng nên có học cũng thế thôi! mấy hình này em tự vẽ chứ ko có ăn cắp của ai đâu nhé ^^!
  12. Thái Châu

Đã đến lúc làm đồ án tốt nghiệp mà bạn còn chưa thiết kế đc cái Logo thì hơi nhức đầu. Sao bạn xin việc làm đc?
  13. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

hình như là học kì thiết kế và kì html là riêng mà, đâu dính dáng gì nhau, nếu như bạn không muốn học design thì có thể học riêng kì thiết kế web thôi.
    còn nếu đã học design mà đến logo tên mình còn không làm đc thì mình thấy phí tiền lắm :)
  14. k09406

k09406 Mới đăng kí

Tình hình là mình đang làm về developer nhưng khi có giao diện của thằng design thì mình muốn tự cắt ra html hay làm những thứ đơn giản như thấy giao diện thằng nào đẹp thì tự trôm về rồi làm thôi! ^^
  15. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Đi học mà có cái logo tên mình không làm được thì học làm gì???
  16. k09406

k09406 Mới đăng kí

^^! logo có cái teenn thì ai vẽ mà ko được! nhưng ý tưởng thì kém quá ko biết làm chứ ko phải làm ko được! ng ta làm rồi thì tự vẽ lại y hệt thì quá dễ. đó là kĩ thuật chứ còn ý tưởng thì ai dạy cho mình chứ! đang cần các pro cho ý tưởng! ^^
  17. HSP

HSP Thành viên cấp 4

ở trên thì bạn ghi là đang học 1 khóa về đồ họa , ở dưới thì nói là đang làm về thiết kế web ? bạn thiếu sự định hướng cho câu chuyện rồi :D
  18. k09406

k09406 Mới đăng kí

Bạn ko hiểu ak! Tình hình là mình đang học 1 khóa về đồ họa cơ bản (tầm gần 2 tháng thôi) chủ yếu dạy photoshop cơ bản. Mục tiêu của mình là để có kiến thức bản về photoshop và có thể ứng dụng trong 1 số vấn đề khi mình thiết kế website! MÀ CHỦ ĐỀ MÌNH LÀ ĐANG CẦN CÁC BÁC GIÚP EM LÀM LOGO SAO CÁC BÁC CỨ THÍCH CHÉM EM KO THẾ NHỈ! @@
  19. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Học đồ họa cơ bản thì làm cái logo đơn giản cơ bản dễ làm thôi, phức tạp làm gì?
    Ridofu thích bài viết này
  20. k09406

k09406 Mới đăng kí

Thì tại mình không có ý tưởng để làm cái logo nên mới giờ giả các bác ấy chứ!

Bác làm đc ko giúp em đi!

Ủng hộ diễn đàn