Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em với các cao nhân ơi, thay quần comle cho chú rể... >.<

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jimmii Khánh, 27/3/13.

Lượt xem: 60,570

1. MrThanh

MrThanh Thành viên cấp 1

xem ảnh cười đau hết cả bụng :)))
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

quả quần sịp chất vãi :))))))))))))
  3. Lương Hùng

Lương Hùng Thành viên cấp 1

Truất studio :)))
  4. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

forum vừa mới ngỏm củ tỏi mất mấy tiếng, k tìm đc ai troll nên soi mấy các pic của Khánh đại ca moi ra cái cũng vui vui ;;)

5. đăng hiếu

đăng hiếu Thành viên cấp 2

bạn biết nhưng nhiều người ko biết
    Hoàng Long Nikon, vân crazyyy, Gjna Sún2 người khác thích bài viết này.
  6. thanhthanhkawaii

thanhthanhkawaii Thành viên cấp 1

Mình thấy mấy bạn tự lấy hình mình lên làm topic troll đều rất vui tính và mình thích điều này. Chống chỉ định mấy bạn đem hình người mình ghét ra làm trò đùa. Tự lấy hình mình ra cho người khác troll theo mình giống như tự trào phúng và đem đến tiếng cười cho các bạn khác ^^
  7. TK Tùng

TK Tùng Thành viên cấp 2

Sr chủ thớt vì em không biết bác ạ :D:D:D Có gì bỏ qua cho em :)):)):))
    Sr tại mình k biết ;));));))
    Tại tui k biết ha bác :-j:-j:-j ừ thì tui ngốc nên tui k biết . còn bạn thì sao ? chẵng lẽ khôn hơn tui =P~=P~=P~
    phieulinhSắc Hoa Tigôn thích bài viết này.
  8. Sắc Hoa Tigôn

Sắc Hoa Tigôn Thành viên cấp 2

Đáng lẽ t ko muốn nói nhưng xin lỗi bạn cm quá ngu.

ngu 1 : nhiếp ảnh gia ko phải cái gì cũng biết (ghép - troll - troll ideas)
    ngu 2 : Idol của bạn - nhưng ko phải là idol của ng khác (ko phải ai cũng biết - và ko cần phải biết).

ngu 3 : những mem trong VDS ko phải chỉ vào đây chỉ troll và học troll (đây chỉ là 1 trò thư giãn mang lại tiếng cười xả stress ).

ngu 4 : bạn đã khá hơn bao nhiêu ng ở đây mà bạn dám nói "Đ* bao giờ khá lên đc.."

ngu 5 : khuyên bạn đừng quy chụp và vơ đũa cả nắm.
    hãy cm sao cho xứng đáng với danh hiệu "thành viên cấp 1".
    sr bác Khánh và mọi người,t hơi nóng với thành phần này.
    e rất khâm phục bác Khánh về nhiều thứ đó là lý do e subcribe bác rất lâu rồi mặc dù e ở SG ko phải ở HN.
    Thân.
  9. Tèn Ten

Tèn Ten Thành viên cấp 1

:)) Anh Khánh cũng vào đây góp vui rồi
  10. ReiNguyen

ReiNguyen Mới đăng kí

bác chủ thớt ơi, đêm 2h sáng ko có shop nào mở cả, e bèn chạy qua chôm cái quần da báo của bà hàng xóm bác dùng tạm nghe. hia hia :*
    nguyenvantai, Ân Nôbitaruacondungmanh thích bài viết này.
  11. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Mới đăng kí

thank các bạn đã troll nhiều cho mình, hình của người khác mình ko bao zờ dám đem lên đây cả, vì như thế sẽ bị mang tiếng, đây là hình của mình nhé, các bạn cứ troll thoải mái, dù sao cũng là vui thôi mà... mấy hình các bạn làm cho mình rất đẹp, mình đã đăng lên fb mình rồi... thank các bạn nhiều nha, các thánh troll yêu quý... :************
  12. Thượng Trọng Nhân

Thượng Trọng Nhân Thành viên cấp 1

bác muốn thêm hình để câu like thì nói đại đi. cái hình này tồn tại trên mạng thiếu gì bị mọt mạng ăn, mối mạng làm tổ, mạng nhện đóng đày rồi.
    cũng thích troll lắm nhưng thấy cái hình bỗng dưng mất hứng
  13. alex_tn

alex_tn Mới đăng kí

đại ca rảnh vãi, tự dưng nàm mấy ông troller quay ra xỉa nhau chứ =)))))
  14. tanthanhkt10

tanthanhkt10 Thành viên cấp 1

bác này là thánh rồi mà còn nhờ nữa ah....xem face của bác khánh thấy vui thiệt, hay và nhiều cái sáng tạo quá......cao thủ hà nội
  15. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

Ko hiểu sao em thấy cái pic bác Khánh mặc quần tây đi tông lào lại là buồn cười nhất nhỉ @@
  16. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Góp 1 tấm cho vui, "The creation of Adam" ;)).
    (ps: không có mục đích tôn giáo gì đâu nhá)
    zozorozo, Bá Ngoáy, thanhlinh907 người khác thích bài viết này.
  17. 2TbP

2TbP Mới đăng kí

bác này chụp hình tấm nào mặt cũng nhăn như khỉ :))
  18. Scop_rti

Scop_rti Thành viên cấp 1

Cái hình nguyên gốc của bác Jimmii cũng đủ làm cho mấy thánh trong này sửng lắm rồi :))))))
  19. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ý bạn là đang nói ai vậy :-/
  20. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

hồi còn học cấp 3 đã subscribe của chú Jimmi Khánh rồi :x ảnh chụp và blend đẹp dã man, tính cách thì lại vui vẻ hài hước :)) vẫn thích thế này hơn là 1 số ptgrapher có tiếng vào đây cứ ra vẻ ta đây, có mất gì đâu 1 nụ cười nào.

Ủng hộ diễn đàn