Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp làm Logo nhóm nhảy

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LOL CREW, 16/3/13.

Lượt xem: 4,319

1. LOL CREW Mới đăng kí

Em có 1 nhóm nhảy tên là LOL CREW ( Laugh Out Loud Crew ), mọi người trong nhóm đều muốn có 1 logo đặc trưng cho nhóm nhưng ko ai giỏi về phần thiết kế cả. Mong các pro có thể giúp nhóm em thiết kế 1 logo cho nhóm, có thể để cả chữ Laugh Out Loud được thì càng tốt ạ :) Em xin chân thành cảm ơn :)

...
  2. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Trình mình có thế này:
    Duy Tran thích bài viết này
  3. LOL CREW

LOL CREW Mới đăng kí

hi hi, nếu thế thì mình đã ko nhờ rồi :))
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Biết P.O.P Crew ko :-?
  5. LOL CREW

LOL CREW Mới đăng kí

ko bạn ah
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ko phải là mình ko muốn giúp nhưng mình ko rành mấy vụ logo.
    Nhóm mình thời trước cũng ko cần logo đâu, bọn mình chỉ có áo nhóm đặt làm sll ở các tiệm với giá rẻ thôi :)
  7. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

Mình ko có nhiều kinh nghiệm trong diễn đàn! Nhưng theo mình nghĩ, mọi người luôn sãn lòng giúp đỡ nhau ở trong nhiều lĩnh vực như: Chỉnh sửa, góp ý, truyền kinh nghiệm..... Nhưng riêng về thiết kế thì ko phải lức nào cũng giúp đỡ đc, vì nó đòi hỏi tính sáng tạo rất cao, thời gian và tâm huyết thì mới cho ra tác phẩm độc đáo - ấn tượng đc, mà điều đó tốn rất nhiều thời gian và công sức! (Nhóm nhảy là tâm huyết và đam mê của bạn - vì vậy mình nghĩ bạn sẽ tự thiết kế đc 1 logo rất đẹp mang phong cách của chính bạn) thank you!
  8. Lee Gà

Lee Gà Thành viên cấp 2

cho cái giá đi bác
  9. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Linh tsp bác là 1 chuyên viên đào mộ. B-)O:-)
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  10. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

cxzany Cảm ơn bác ạ! khía khía=))
  11. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

Riêng về logo thì không ai làm không công đâu, cùng thời gian làm 1 logo cơ mà họ làm để dự thi sẽ khác với làm hộ, vì dự thi có giải thưởng và giải thưởng thường lớn... Còn làm bình thường thì giá sẽ tùy người

Ủng hộ diễn đàn