Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình làm cái banner quảng cáo đan bút nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhan7777, 20/9/14.

Lượt xem: 5,249

1. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

cần biển bảng quảng cáo thì pm em :3
    nhan7777 thích bài viết này
  2. Wolres

Wolres Thành viên cấp 1

cần làm web hoặc spam quảng cáo facebook thì pm em :-bd
    nhan7777 thích bài viết này
  3. vinahost.vn

vinahost.vn Banned

Hic... sao mấy pro tư vấn cứ như trên Haivl vậy,
    Banner đơn giản là file jpg hay gif thớt có thể dùng phần mềm Photoscape làm được đó, cách dùng như 1 phần mềm ghép ảnh thông thường => chèn dc chữ và 1 số icon rất dễ thương => Chúc thớt thành công nhé ^^
  4. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

đồng ý với Thiên Trí, ít nhất bạn phải lên dc ý tưởng trong giấy rồi mọi ng mới giúp cho dc chứ

p/s: gấu khéo tay vãi <3
  5. nhan7777

nhan7777 Mới đăng kí

Cảm ơn tất cả mọi người ! Mình chỉ cần làm đơn giản thôi. Thêm vài chữ có effect như đầu tit mình đã nói. Cỡ banner thì 497x136
  6. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Chẳng muốn nói, nhưng desisigner nào mà làm cái banner này cho Thớt mà không lấy tiền thì vừa là góp phần hủy hoại cái tương lai của các designer vừa góp phần vào sự lệnh lạc trong cái nhìn của mọi người đối với designer.

Dù chẳng muốn nói ra nhưng những designer thiết kế cho các sản phẩm thương mại mà không lấy tiền thì chỉ có hai tên gọi là: thằng ngu háo danh hoặc thằng ăn bám bố mẹ.
  7. huongds

huongds Banned

Nhìn đẹp quá

Ủng hộ diễn đàn