Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình làm style nền, màu ảnh mới bỏ người ra nữa tại lỡ chụp dính ùi

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tini, 19/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,790

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em ném đá giấu tay là sao.
  2. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Ko phải nói bạn đâu ^^
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

a có nói gì chú đâu mà vơ hộ nó thế >:)
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ơ,.ko biết máy em lag hay anh trích dẫn nhầm cmt ko =.=
    Nghe tưởng đc bị lên page I Love Photoshop quả này xui rồi,.đang tính xuân này em ko về ToT
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bạn cudiandem quote lại thế thì lại chả giật mình! =))
    cudyandem thích bài viết này
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thôi close topic :)

Ban cảnh cáo chủ thớt 3 ngày vì có những lời nói tục tiểu!
    Nhím xù, Nguyễn Tất Thắngxuangiang1011 thích bài viết này.
  7. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Nhầm nhọt. Adm Dư ơi, 3 ngày nhẹ quá. Theo mình cứ 4rever với những thành phần như thế. Phản cảm quá chả muốn làm giúp ai cái gì nữa rồi.
  8. buzz_91

buzz_91 Thành viên cấp 2

ha ha cắt ghép nhìn hay thật
  9. Mot_nguoi_la

Mot_nguoi_la Thành viên cấp 1

Về khả năng và trình độ. Bác vẫn chưa đủ. Cả về nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Nếu bác giúp người ta với cái thái độ này. Quả thật mình cảm thấy k được thoải mái cho lắm
  10. buzz_91

buzz_91 Thành viên cấp 2

cãi nhau tùm lum:P
  11. Mot_nguoi_la

Mot_nguoi_la Thành viên cấp 1

Bác nên cọi lại lời nói của bác đi. 225 bài viết trong đó 2 toppic và 223 cmt. 2 tp thì 1 cái spam còn 1 bài thì vẽ bậy vẽ bạ mà cũng đòi lên lớp người khác. Ng ta nhờ chỉnh sửa ảnh tử tế chứ có bậy bạ gì đâu. Cho đến khi các bạn làm quá lên người ta mới nói nặng. Cảm thấy tinh thần của các bác học hỏi thì ít mà khoái phá người ta thì nhiều
  12. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Bác đọc là page 2 đi nhé. Sr mọi người rồi mờ. Tự nhận thấy có lỗi rồi đó :))
  13. havanphongvn

havanphongvn Thành viên cấp 1

Diễn đàn là nơi chia sẻ ..... chúng ta đều vào đây có mục đích cả ... người thích vui , người muốn cho , người muốn nhận .... người ta vào diễn đàn ......nhờ nhiều ......ok ......ko giúp thì thôi ... góp ý là được rồi ......việc gì phải vậy ..... bạn nên xem lại tư cách của mình đi nha ........ bạn làm vậy ............ai nhờ vã chúng ta nữa ........ thật sự rất bức xúc với cái này ........ BQT xem giải quyết dùm .... thật thiếu tôn trọng người khác ..... thật đáng xấu hổ .... Hoen ố
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn