Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình tìm đúng bản Photoshop CS4 mình cần

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tamthoi, 9/1/15.

Lượt xem: 1,893

1. tamthoi Mới đăng kí

Các bạn ơi,
    Ngày trước laptop mình xài Win7, có down về 1 bản Photoshop CS4 khi cài đặt mang 2 đặc điểm sau :
    1/ Trước khi chạy Install, nó cho mình chọn lựa có cài đặt các gói ứng dụng kèm theo hay không, ví như Adobe Bridge CS4, Adobe Utilities, ... (mình không cài vì máy đã có ACDSee, ... chỉ cài duy nhất PS CS4 thôi) - rất hay, vừa nhanh, vừa gọn nhẹ.
    2/ Cài xong, mỗi lần chạy, màn hình khởi động của PS CS4 như sau :

Giờ Win bị lỗi phải cài lại, mình có down về mấy bản PS CS4 trên forum mình và tìm cả trên google nhưng khi cài đặt không giống như bản cũ, nghĩa là :
    1/ Khi cài đặt nó chạy một lèo luôn và tất nhiên nó cài tất cả các ứng dụng mà mình không cần như Adobe Bridge CS4 ... làm máy nặng thêm.
    2/ Cài xong, mỗi lần chạy, màn hình khởi động của PS CS4 lại là :

Các bạn giúp, cho mình link down đúng bản PS CS4 cũ nhé (link Fshare càng tốt).
    Cảm ơn các bạn nhiều !

...
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

chạy không lỗi là được, chi phiền thế
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

tamthoi thích bài viết này
  4. tamthoi

tamthoi Mới đăng kí

Cảm ơn bạn, nhưng mình không biết kéo torrent, bạn có MF hoặc FS cho mình với.
    Cảm ơn !
  5. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

sao không cài CS5 cho tiện?

Ủng hộ diễn đàn