Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình vấn đề bị đau nhức xương khớp khi ngồi làm việc quá lâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi trungtin_mai, 15/1/18.

Lượt xem: 5,562

1. trungtin_mai Thành viên cấp 3

Mấy nay mình ngồi làm việc sau khi hết giờ về cứ bị đau lưng, đau cổ. Sáng ngày hôm sau ngủ dậy thì tay chân đau nhức :( không biết có bệnh tật gì không?

Mình làm công việc thiết kế công việc bắt buộc ngồi ngày 8-10 tiếng, nhiều khi chạy dateline khách cần gấp thì thôi khỏi ngủ luôn rồi, bạn nào làm công việc này thì đều biết #:-s

Nên các bạn, các anh chị nào có biết có cách nào hay dùng thuốc gì để cải thiện tình trạng hiện thời không?

Hay chẳng lẽ mình đã già :((:-s

...
  2. Daina

Daina Mới đăng kí

Mình nghĩ bạn nên tập thể thao thường xuyên và dùng thuốc hỗ trợ xương khớp, hiện nay đang hót là cao cá sấu đó ad

Ủng hộ diễn đàn