Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình vẽ lại logo về file IA

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nguyenquipro, 26/7/17.

Lượt xem: 1,736

1. nguyenquipro Mới đăng kí

Xin chào mọi người, hiện tại mình có vẽ 1 file logo bằng Photoshop, nhưng không thể thay đổi size lớn hơn, vậy mong mọi người giúp mình vẽ lại bằng illustrator chuyển thành file .IA giúp mình với ạ, để mình tiện sử dụng các size. CHÂN THÀNH CẢM ƠN RẤT NHIỀU Ạ
    Download font & file: drive.google. com/open?id=0B38oldQKzCZlMV9ISk9VOGJYRDA (bỏ khoảng trống .com giúp mình)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/7/17
  2. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

đã vẽ đc photoshop thì qua illustrator chỉ thêm 1 số công đoạn nữa thôi, sao phải nhờ vậy bạn? tự học để rèn thêm kiến thức đi bạn
    nguyenquipro thích bài viết này
  3. nguyenquipro

nguyenquipro Mới đăng kí

Mình chưa từng dùng illustrator nên ko biết sài như thế nào nữa
  4. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

hình như link hỏng rồi bạn ơi
  5. nguyenquipro

nguyenquipro Mới đăng kí

Xóa khoảng cách chổ .com giúp mình, vì mình ko được add link
  6. DatHoangbt

DatHoangbt Thành viên cấp 1

Đã xem logo của bạn nhưng mình nghĩ bạn nên học Ai để tự làm thì hơn vì vẽ cho bạn file Ai mà bạn không dùng được AI thì hoá ra bằng nhau à.
    nguyenquiprotranvan.muon thích bài viết này.
  7. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

AI có thể lệnh sử dụng có khác, nhưng thanh công cụ có khác là mấy so với PS, mà đúng như DatHoangbt nói, ko biết sử dụng AI thì bạn nhận file về để làm gì, rồi ai chỉnh sửa nếu file nhận về chưa đúng ý. Tốt nhất học đi bạn, đừng lười, còn nếu lỡ nhận freelance ở đâu thì trả lại cho ngta đi
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@nguyenquipro : e đưa cái file hình ảnh JPEG, cho các bạn load vào Illustrator cũng đâu có tác dụng gì đâu, nếu e còn file text PSD gốc, thì đưa lên đây, 1 số bạn rãnh, sẽ chuyển text qua A.I dc,
  9. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

tranvan.muon thích bài viết này
  10. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

11. nguyenquipro

nguyenquipro Mới đăng kí

Mình đã nhận file của bạn Lamds & bạn Toan Flamingo . Mình rất thích, cảm ơn 2 bạn đã giúp đỡ mình nha! Thanks
    Cảm ơn các bạn góp ý cho mình, nhưng tại mình cần gấp nên mình buộc phải lên đây nhờ mọi người giúp ạ, còn về học AI thì mình cũng đang mò đây, cảm ơn các bạn góp ý!

Ủng hộ diễn đàn