Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình với, bày cho mình cách làm mv cho người yêu với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Thịnh Phong Độ, 29/5/14.

Lượt xem: 2,090

1. Thịnh Phong Độ Mới đăng kí

Tình hình là sắp tới đến ngày kỉ niệm của mình với người yêu, mình muốn hỏi cách làm clip như thế này với ạ :( mình là thằng k biết tí gì về làm video, mong các bạn chỉ dẫn cho mình với :(

...
  2. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Vào xvideos có rất nhiều clip về tình yêu có sẵn, down về rồi gửi cho nàng xem đảm bảo bạn sẽ thành cmn công.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Số 2 nói chuẩn rồi! Mình ko phải góp ý thêm cái gì nữa cả :D
  4. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

clip công phu thế kia mà trời ????
  5. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Bạn search với từ khoá kỹ thuật phông xanh nhé ^^!
    Có thể làm trên After effect hoặc Proshow nha bạn...
    Kiếm 1 stock cảnh sau lưng nhân vật á... Rồi quay 1 clip theo kỹ thuật phông xanh (người ca sĩ hát) >>> Bỏ 2 cái vào chung... loại bỏ phông xanh đi >>> Được cơ bản clip trên :)
    huynhtoan.it thích bài viết này
  6. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

có 1 clip của one direction cũng làm phong cách tương tự. Phải k nhỉ
  7. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Bạn ơi chưa bít j về clip thì bạn dùng Window movie maker, rồi ghép ảnh kỉ niệm thành 1 clip rồi thêm chữ thêm nhạc vô cho nhanh (tự quay 1 clip raw bạn tỏ tình với người đó chèn vào phim cũng đc). Đơn giản mà tình củm nữa. Chứ giờ bạn học mấy cái công phu cũng kg kịp mà làm ra sản phẩm chưa chắc như ý. Chúc bạn thành công
  8. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

nói thẳng là khó đấy thớt ạ.;)

Ủng hộ diễn đàn