Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp tư vấn chọn loại giấy in rẻ và đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi raiyuki203, 25/1/16.

Lượt xem: 1,750

1. raiyuki203 Thành viên cấp 1

Tết này nhà em có bán dưa hấu. em có thiết kế 1 file giấy dán dưa để in ra dán lên quả dưa bán. Nhưng hiện tại em không biết in giấy gì và chi phí bao nhiêu. Em rất cần mọi người tư vấn giúp đỡ em, vì tết sắp đến rồi. huhu em có tìm hiểu in giấy couche nhưng giá mắc quá. Ra ngoài tiệm người ta đòi em 5000VND/ 1 tờ A4. Mọi người biết loại giấy nào rẻ mà in ra màu đẹp , tư vấn cho em với. Em xin cảm ơn

...
  2. raiyuki203

raiyuki203 Thành viên cấp 1

Ah em ở tphcm. :( mọi người ai biết chỗ nhà in nào giá rẻ, tư vấn em với nha
  3. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Tết tới nơi rồi mà giờ bạn mới in sao mà kịp. Mình nghĩ chắc bạn mua lẻ nên mới bị hét giá 5000/tờ khổ A4. Bạn muốn rẻ thì mua tại ngay cty giấy luôn, nhưng số lượng nhiều người ta mới bán :)
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Giấy Couche mỏng đi bạn.

Ủng hộ diễn đàn