Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gở bỏ chức năng 3D trong PTS CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vanxto, 28/8/13.

Lượt xem: 2,071

1. Vanxto Thành viên cấp 1

Chức nang 3D trong PTS rất tuyệt nhưng hiện nay mình ko còn mống sử dụng nó nửa .Lúc đầu chưa kích hoạt chức năng 3D thì khi khởi động PTS chạy rất nhanh..nhưng khi kích hoạt xong rồi thì khi muống sử dụng PTS thì pai chờ 1 khoản thời gian để load vào..và tốc độ sử lí củng giảm đi đáng kể.
    Nay mình muống gở bỏ chức năng này ai bik có thể hướng dẩn cho mình ko...
    Thank .

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cài lại và đừng có cờ rắc nữa là xong (:| Cơ mà nếu không cờ rắc thì sẽ thiếu rất nhiều tính năng của nó chứ ko riêng thì 3D. Và 3D nó có hẳn một thư mục riêng chứa rất nhiều thứ không kém gì các phần khác của nó >:P
  3. Vanxto

Vanxto Thành viên cấp 1

Gở ra rồi cài lại mất thời gian wa... ko có cách khác hả bn...
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mình cũng không biết nữa :-?
    goal thích bài viết này
  5. Vanxto

Vanxto Thành viên cấp 1

Umh dù xao thì củng cảm ơn bạn nhìu... nếu ko đc chắt bỏ thời gian ra cài lại wa...

Ủng hộ diễn đàn