Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góc chụp của ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tayma, 12/4/18.

Lượt xem: 2,013

1. tayma Banned

Các cao nhân cho em hỏi có cách nào (phần mềm nào) chỉnh ảnh thay đổi góc chụp không ạ? Ví dụ kiểu như 1 bức ảnh do người đứng chụp nhưng em muốn chỉnh ảnh sao cho nhìn giống như được chụp bằng flycam thẳng từ trên cao xuống. Các bác giúp chỉ cho em với nhé, E đang cần gấp! Sẽ hậu tạ hậu hĩnh cho ai giúp đc

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Leo lên lầu 3, chụp xuống, là xong phim, chứ đứng dưới đất, hok làm ăn gì dc cả, chụp rùi, là hết phim.
  3. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

hỏi câu hỏi ngô nghê ghê
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. DesignViet

DesignViet Banned

đọc xong chả hiểu gì cả @@
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bằng công nghệ trong tương lai rất rất xa, hoặc thậm chí chẳng bao giờ hy vọng thớt nha!
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. TiM0n

TiM0n Thành viên cấp 1

Chủ thớt hỏi khó ghê. Cần chụp như flycam thì nên mua con drone về quẩy là được :))
    Còn như yêu cầu thớt thì hóng cao nhân =P~.
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@TiM0n : Đâu cần hóng cao nhân, chỉ cần kêu 1 đứa bé mới học mẫu giáo, leo lên lầu 4, nhà người ta, cầm cái iPhone 8, chụp xuống dưới đất, ở dưới, mọi người thấy lạ, cứ ngước nhìn lên lầu 4, bé nhấn nút, chụp 1 phát, là xong phim, có hình xịn sài ! :))
    TiM0n thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn