Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Góc nhờ vả] Em xin các bác dowload dùm em 1 ảnh trên shutterstock

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi trunghieudesigner, 24/5/17.

Lượt xem: 3,704

1. trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Kính gửi anh/chị
    Hiện em đang có 1 ảnh trên shutterstock muốn lấy quá. Các anh/chị giúp em dowload được không ạ
    ID ảnh: 485184619
    Email của em: trunghieu.cd11.cntt@gmail.com
    Trân trọng cảm ơn anh chị ạ

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@trunghieudesigner : Nếu e chỉ cần down 1 hình, thì từ chổ này, lùi ra mục "Kho Ảnh Stock", thì e nhìn 1 dãy từ trên nhìn xuống, có mục "nhận download miễn phí" đóa, e vào đó, đọc hướng dẫn cách cho mã code, và cách coment, và nhớ nhấn nút gì đóa, và chờ vài ngày, là có file. :))

a lúc trước cũng có vào kho "nhân download miễn phí" của bạn " Khohinh chấm net ', và đã có file free ngon lành, và a đã nhấn "Like", bi giờ thì a chưa cần, khi nào a cần down, thì a sẽ vào đó "Like" ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/17
  3. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

tranvan.muon e có đăng rồi bác ạ :( nhưng các sếp ý ko online hihi nên e mạn phép đăng lên đây
    Bác có thể giúp e dowload cái hình này bên khohinh được không ạ :( hjx hjx.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

5. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

6. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

Đã gửi mail, check mail nha bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn