Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Góp ý] Đi phỏng vấn nên mặc đồ như thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi huytran2702, 24/12/14.

Lượt xem: 2,845

1. huytran2702 Thành viên cấp 1

Tình hình là em mới học xong , có lịch hẹn phỏng vấn intern , đang phân vân ko biết nên mặc đồ ntn . Em thì style đơn giản đi đâu cũng quần jean áo thun giày thể thao. Em tính vận cái áo sơ mi quần jean & đôi sandal 99k em mới mua có đc ko nhỉ? hay là phải quần tây giầy tây các bác :D . ( em có địa qua công ty rồi , công ty cũng nhỏ thôi nhưng cũng ko phải dạng loàng xoàng ạ ) Thanks !

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu tuyển dụng thiết kế thì cứ ăn mặc thật trẻ trung vào, ko cần phải đàng hoàng như ông già đâu! Ngta cần sự năng động trong thiết kế mà.
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mình kêu bạn chỉ mặc wần sịp thì bạn có nghe ko?
    MusiHieuhuytran2702 thích bài viết này.
  4. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

bởi vậy mới nhờ góp ý , lấy ý kiến nhiều nhưng phải biết chọn lọc chứ bác #3 =))
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

Áo sơ mi, quần jean hoặc kaki, giày tây, khoác thêm 1 cái blazer, đầu tóc gọn gàng, hoàn hảo. Có qua ải không phụ thuôc bạn nói cái gì.
  6. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Nếu muốn trẻ trung mà vẫn nghiêm túc tí thì quần jean màu đậm + áo thun trắng tinh đi bạn ạ.
    Đầu tóc gọn gàng đừng keo nhiều quá. Giầy sạch sẽ hợp với quần áo là được.
  7. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

mặc bộ ông già noel đi :v,
  8. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Cứ theo bản ngã của bạn mà mặc đồ thôi. Vì nếu tuyển theo năng lực của bạn thì không vấn đề gì. Còn dự như mà ráng chăm chút mặc bộ xinh lung linh và người ta vì bộ đồ hay diện mạo mà tuyển bạn thì bạn duy trì được bao nhiêu ngày đây. Gọn gàng sạch sẽ tí là được.
  9. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

ko nên mặc gì.
  10. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

quần đùi, áo thun ba lỗ combo đôi dép lào 2 ngàn 1 đống, tóc dựng dựng :>
  11. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

recommend áo sơ mi + giày, móng tay sạch sẽ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn