Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý giúp mình cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi sammiquan, 4/8/16.

Lượt xem: 3,470

1. sammiquan Thành viên cấp 1

Mình vừa làm cho khách cái logo, mọi người chọn giúp mình 1 trong 2 cái nha, góp ý giúp mình luôn. CHủ đề là trung tâm chuyên dạy phát âm anh văn.

...
  2. stevesneezes

stevesneezes Mới đăng kí

Theo mình logo thứ 2. Nhưng vẫn còn nhiều cái để sửa. Ý kiến của mình là hơi rườm rà, nhiều nét thừa quá
    sammiquan thích bài viết này
  3. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

cài đầu tiên bỏ qua, thoạt nhìn tưởng ngay tới logo "acer"
    cái thứ 2, theo kiểu thiết kế này thì đường nét khoảng cách giữa chứ a và e là song song, không nên dính nhua như vậy.
  4. nghiemthanhdung

nghiemthanhdung Thành viên cấp 4

bỏ cái khoảng xanh ở chữ e đi vì nó chẳng nói lên được j bạn à.
  5. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

có 1 cái nét ở trong lòng chữ a ý ạ! em thấy nó cứ thừa thừa!
  6. sammiquan

sammiquan Thành viên cấp 1

Phạm Điền Vì chữ V và A có sự liên kết nên mình sợ bỏ chữ e song song sẽ trở nên rời rạc ra ấy bạn :(
    Roronoa Mình cũng nghĩ là thừa mà khách bắt phải bỏ 2 màu này lên chữ vì màu phong thủy, mình cũng chả biết sao, bạn có ý gì hay k bạn? :(

Ủng hộ diễn đàn