Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý kiến về cái logo tên mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Danghg, 17/7/16.

Lượt xem: 2,454

1. Danghg Thành viên cấp 2

Như tiêu đề e mới tập làm pts e có thử làm cái logo tên.mong các bác chỉ giáo :)

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Logo cá nhân thì bạn thấy thích là OK rồi.
  3. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Về vẫn đề cá nhân là mình thấy ok r, mình chỉ muốn các bác có kinh nghiệm có phần nào cần sửa hay thêm bớt k :D, rất mong đc chỉ giáo
  4. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Chữ NGUYEN thấy nó hơi dư, ko gắn kết vào logo.
  5. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

ờ giờ mình cũng công nhận :D thanks b
  6. Thiên Vũ designer

Thiên Vũ designer Thành viên cấp 1

Mình sợ nhất kiểu logo bị 1 vệt đen vào phần chính...theo phong thủy ko tốt bạn ạ. Ý tưởng tốt nhưng thể hiện kiểu khác sẽ hợp lý hơn
  7. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Mình chỉ làm để chơi thôi Thiên Vũ designer ạ...CÒn để làm logo lâu dài thì mình chưa tính :))), không biết theo phong thủy của b là về con người hay là về tiền tài của logo sau này?
    Thiên Vũ designer thích bài viết này
  8. Thiên Vũ designer

Thiên Vũ designer Thành viên cấp 1

phù thì cái gì cũng tốt mà....
  9. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn