Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Góp ý] Logo mình đem dự thi có khả năng vi phạm bản quyền không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi emkdeptrai, 26/3/16.

Lượt xem: 2,017

1. emkdeptrai Thành viên cấp 2

Mình làm logo này để dự thi nhưng khi làm xong lại thấy nó quen quen ( kiểu như thấy nó ở đâu roài :| )
    Có cao nhân nào xác định giùm mình là logo này đã có tổ chức/ cả nhân nào làm trước đó chưa :|

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nếu là thi thì bạn không cần phải lo vì nếu không có các design khác report thì chính ban tổ chức sẽ loại bạn sớm, vì họ không muốn sử dụng một hình ảnh na ná của người khác làm thương hiệu cho mình và họ đánh giá bạn thiếu sáng tạo mặc dù bạn không cố tình :)
  3. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

giaphu_design cảm ơn bác :D vậy em yên tâm nộp bài đc roài
  4. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

"right click, tìm ảnh này trên google"

thấy nó giống quả bóng chuyền vậy :(
    sao mình nhìn thấy nó hơi thiếu hụt, vì có 4 góc tái tạo hình tròn bị thấp hơn.
  5. longbt

longbt Mới đăng kí

ko biết có nên gọi là logo ko :| yên chí ko bị kiện đâu, ngta ko kiện 1 cái logo ... " ko đc đẹp" ntn đâu bạn :3
  6. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Cái này thì thi là đạt giải chắc zồi :v
  7. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Quần ship Super man à !
  8. anhsaovangvn

anhsaovangvn Thành viên cấp 1

chắc chắc là có rồi hi hi
  9. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Yên tâm không đoạt giải đâu bác, bác cứ gửi đi thoải mái nhé
  10. Duy Hiếu

Duy Hiếu Thành viên cấp 1

Logo kiểu gì chả biết có tên gì cả , nhìn cái hình cảm giác liên tưởng đến mấy cái đường nét thiết kế trên tường trong các game về thần thoại ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn