Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý về tạo các chủ đề trong mục Photography/Trưng bày tác phẩm của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Bacvo, 29/3/13.

Lượt xem: 1,965

1. Bacvo Thành viên cấp 3

Chào các admins và các thành viên của VIETDESIGNER,
    Mặc dù mới tham gia vào diễn đàn này, nhưng mình cảm thấy rất yêu thích vì các bạn ở đây đều rất nhiệt huyết, đam mê về design nói chung. Đặc biệt có các bạn Trollers mà mình nghĩ nếu thiếu các bạn, diễn đàn sẽ rất bùn đó. Khi nào cảm thấy không vui là mình vào mục Nhờ vả làm ảnh, thế nào rồi cũng cười nghiêng ngã. Troll cũng là cả một nghệ thuật :))
    Mình xin đi vào nội dung chính của TOPIC này!
    Mảng Photography là một trong những mảng yêu thích nhất của mình, vì vậy mình rất mong trong mục Trưng bày tác phẩm của bạn [Photography] sẽ được chia làm nhiều chủ đề nhỏ hơn như:
    + Chân dung - Portrait
    + THiên nhiên - Nature
    + Đời thường - Streetlife
    + Marco
    + Phong cảnh - Landscape
    + Kiến trúc - Architecture
    + Du lịch - Travel
    + Động vật - Animal
    + Đen trắng - BW
    + Thể thao - Sport
    + Thời trang - Fashion
    + Ảnh cưới - Wedding
    + Tỉnh vật - Still life
    + KHỏa thân - Nude
    + Trừu tượng - Abstract
    .....
    Rõ rãng, với những chủ đề như vậy chiều sâu sẽ được khai thác được rất nhiều. Qua thời gian đóng góp và post ảnh lên diễn đàn, mỗi bạn sẽ biết được đâu là sở trường, đâu là sở đoản của mình. Ngoài ra, với mỗi chủ đề sẽ là nơi các bạn học hỏi và chia sẽ kinh nghiệm cho nhau.
    Mình thực sự rất tâm huyết với mục này nên xin được chia sẽ những dòng ý kiến trên.
    Cảm ơn các bạn đã dành thời gian đọc và suy nghĩ. Rất mong nhận được ý kiến của các admin và các members :)
    Thân!

...

Ủng hộ diễn đàn