Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Green Wedding - Nhớ ngày nắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi MackyNhu, 16/1/13.

Lượt xem: 7,925

1. Mr.Wrong

Mr.Wrong Thành viên cấp 2

3 Cái nền trời xanh gần cuối ấy bác tăng thêm màu nhìn trời HDR chút thì đẹp hơn ^^
    Bộ ảnh đẹp!
    Thân bác :)
    MackyNhu thích bài viết này
  2. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

đẹp nhỉ, thích rùi đấy
  3. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

giật mình :-ss cứ tưởng thánh cuồng lấy vợ
  4. hoanganh125

hoanganh125 Mới đăng kí

vì bóng chàng trai là bóng của mặt trời còn bóng cô gái là hình ảnh phản chiếu từ mặt nước
  5. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Em vẫn chưa hiểu. Thế thì Bóng của cả 2 phải cùng đổ vào nước và đổ về mặt trời chứ, sao bóng của chàng trai lại ko đổ về nước ạ
  6. MackyNhu

MackyNhu Thành viên cấp 2

Cũng ko khó nhiều lắm ạ. Nắng trưa hơi chếch, chú rể nhìn thế nhưng đứng 1 đoạn khá xa mặt nước, cô dâu thì e cho đứng ngay sát mặt nước để lấy bóng rùi, chú rể đứng như thế thì gần như bóng chỉ còn 1 người, bóng cd đâu còn chỗ nào mà phủ nữa ạ :))
    lovenhung thích bài viết này
  7. hadesking89

hadesking89 Thành viên cấp 2

lovely work,thanks for share
  8. Thần Hồ

Thần Hồ Thành viên cấp 2

QUÁ ĐẸP!
  9. minara

minara Thành viên cấp 1

Ảnh đẹp quá