Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gud morning sunshine

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi minh_chicker, 1/8/12.

Lượt xem: 16,680

1. Thắng Hoàng

Thắng Hoàng Thành viên cấp 2

thấy rồi hài nhể có ảnh này mới rõ =>> cài lại thôi , không được tìm bản phlugin của chỗ khác hề
    mình lấy cái plugin của ông nào trong 4rum bảo chỉ cho CS5 trở xuống bem cho CS6 chả sao hết hi
    Bao Tin Tran thích bài viết này
  2. minhnguyen1995

minhnguyen1995 Thành viên cấp 2

đẹp quá..... phân phối ánh sáng của mặt trời khá hay, học hỏi thôi :)
    minh_chicker thích bài viết này
  3. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

Hy vọng tìm bản plugin khác sẽ ổn, bản của trang chủ Vietdesigner cài lại 3 lần rồi vẫn bị, thiệt là nản mà...
  4. nhathoang93

nhathoang93 Thành viên cấp 2

qua' tuyệt luôn blend đẹp :) hình đẹp + mod xinh
  5. Hoàng Trí

Hoàng Trí Thành viên cấp 1

6. luongvinhthaison

luongvinhthaison Mới đăng kí

Bác cho mình hỏi pic đầu tiên bác pha màu như thế nào mà đẹp vậy ( e hỏi phần tông màu ak, ko phải hỏi phần nắng giống mấy bác kia đâu) Chờ hồi am của bác, thích tông màu đó qá

Ủng hộ diễn đàn