Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gúp Thay đổi số lượng sản phẩm hiển thị và sửa lỗi 404

Chủ đề thuộc danh mục 'Joomla' được đăng bởi khoanh_khac_89, 15/9/17.

Lượt xem: 5,181

1. khoanh_khac_89 Mới đăng kí

Mình mới bắt đầu học về Joomla nên nhiều cái chưa biết. Mong các bạn gúp mình nhé.
    1. Là số lương hiện thị sản phẩm trên 1 dòng của mình là 4. Mình muốn giảm xuống 3 sản phẩm.Mà chưa biết sửa ở đâu
    2. Là Khi mình đăng bài sản phẩm mới hoặc tin tức mới là Joomla không tự động tạo ID Product và ID images và tạo trang theo kiểu không đúng URL mà cứ là 01.html và 02.html và trang bị lỗi 404

Mong các bạn gúp mình.Thank Các bạn nhiều

...
  2. nguyensonwordpress

nguyensonwordpress Mới đăng kí

Bạn tìm xem có câu query nào không rồi sửa, WP thì mình giúp được chứ Jomla thì mình chưa làm bao giờ?
  3. khoanh_khac_89

khoanh_khac_89 Mới đăng kí

Nguyenhuyphp có dùng Skyper hoặc Zalo ji không.cho mình, mình có vài điều muốn hỏi thêm

Ủng hộ diễn đàn