Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Guru Sports Bar - Redesign Branding

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi sanhnguyen_2105, 29/5/16.

Lượt xem: 5,150

1. sanhnguyen_2105 Mới đăng kí

Hi mọi người, đây là showcase dự án thiết kế hoàn thiện lại logo và bộ nhận diện thương hiệu mới cho Guru Sports Bar, dựa trên logo cũ đã có sẵn của Guru Sports Bar.

Guru Sports Bar là một địa điểm nổi tiếng trong các beer club và là một sự lựa chọn hợp lý cho các bữa tiệc. Tuy nhiên trong quá trình làm dự án, khách hàng thay đổi liên tục kế hoạch kèm với Designer in house chưa thực sự làm theo đúng Guideline nên một số hạng một ra ngoài thực tế chư đảm bảo đúng tinh thần thiết kế của Brand. Nên có gì mọi người cứ xem qua nhưng cái mà mình thấy ổn nhất để cho vào project nhé.

Các bạn có thể xem đầy đủ cách trình bày dự án ở link Behance của mình nhé /
    Code:
    https://www.behance.net/gallery/37694547/Guru-Sports-Bar-Redesign-Branding
    Cảm ơn mọi người ;);)

GojEcbE.jpg clUHO6J.jpg jcWCEJj.jpg ujCPyCJ.jpg NN2fEPO.jpg FM8fuVi.jpg mp62hZi.jpg 7CUh9vw.jpg

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cái giống logo cũ là cái ổn nhất.
    sanhnguyen_2105 thích bài viết này
  3. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Tuyệt vời. Nhưng mình thắc mắc namecard phần logo tại sao lại quay 90 độ theo chiều kim đồng hồ trong khi các ấn phẩm khác đều theo chiều ngang? Bao thư có logo nhỏ ở phía sau hơi không đúng với hệ thống cho lắm, vì nắp bao thư và phần lưng vốn không có liên kết, mình nghĩ vậy. Còn bao đựng tăm, vì nó quá nhỏ mình nghĩ không nên đem bố cục của bao đựng đũa sang, phần logo crop nên to hơn 1 chút.
    sanhnguyen_2105 thích bài viết này
  4. bdesign

bdesign Banned

Xuất sắc đấy! Bộ này lấy bao nhiêu thế, có đến mười mấy hai chục củ không?
  5. sanhnguyen_2105

sanhnguyen_2105 Mới đăng kí

hì, Nghề design của bọn mình không bọn bèo như zậy lắm đâu bạn ơi :) bdesign
    bdesign thích bài viết này
  6. toanphat

toanphat Thành viên cấp 1

nhìn dĩa cơm thấy đói bụng :))
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cách trình bày thật sự ăn tiền.
  8. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

:3 cho mình xin mockup đi bạn đẹp quá
  9. duonglam

duonglam Thành viên cấp 1

Xin bộ mockup bạn ơi
  10. sanhnguyen_2105

sanhnguyen_2105 Mới đăng kí

Mockup mình một nửa là mua, một nữa là dựng 3d nhé bạn, nên không share được, bạn có thể tìm mua một bộ để phục vụ công việc cho mình nhé duonglam :)
    duonglam thích bài viết này
  11. Adina Việt Nam

Adina Việt Nam Thành viên cấp 1

Good Job Bro, mình thấy bản refine tốt hơn bản gốc mà, Thương hiệu ngoài Logo thì ứng dụng cũng phải đồng bộ

Ủng hộ diễn đàn