Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hà Huy Hoàng's Gallery

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi splendidriver, 13/4/13.

Lượt xem: 16,879

1. splendidriver

splendidriver Thành viên cấp 1

Bài tập copy từ 1 bức tranh của Nga
    benhudie thích bài viết này
  2. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

:( Sao e coi bị viền dữ vậy ah...
  3. VD-ER

VD-ER Thành viên cấp 1

cậu này để ý từ vài năm trước đã thấy hay hay rồi !!
  4. splendidriver

5. splendidriver

5 tiếng, người mẫu thật, than trên giấy trắng 18x24 inches.

6. splendidriver

7. splendidriver

I've never done an Indiana Jones piece before, so this is what I did to make up for that.

benhudie, RunningmanKhải Thư thích bài viết này.
  8. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Chất lượng
  9. splendidriver

Chester Bennington của nhóm Linkin Park trong vai 1 siêu nhân có đôi bàn tay bốc lửa, dựa theo hình xăm lửa ở cánh tay của anh ý.

benhudie, Runningman, Khải Thư1 người khác thích bài viết này.
  10. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

Comic quá chất.Disney hay EA,Ubisoft nên tuyển dụng bn.
    hth02x1 thích bài viết này
  11. splendidriver

Random character design. A worker tiger sailing a canoe.

benhudie, RunningmanBloodmoney1234 thích bài viết này.
  12. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Đây mới gọi là vẽ này ~
  13. splendidriver

14. WangFam

WangFam Thành viên cấp 1

Bác nì là 1 trong những tay vẽ hiếm hoi mình nể trên forum này :D
  15. yuHavoN

yuHavoN Thành viên cấp 2

boss đã lộ diện :D
  16. splendidriver

17. splendidriver

I really really like Man of Steel, so I keep drawing him.

benhudie, Runningman, Bloodmoney12341 người khác thích bài viết này.
  18. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

KHÔNG ĐẸP,... VÌ QUÁ ĐẸP,...
    :like:
    PS: ^:)^ LẠY THÁNH
    Specialkid Em đã =P~ khi xem Topic này, còn bác ?
  19. splendidriver

KHỞI ĐỘNG!!!! ClICK VÀO LINK SAU ĐỂ ĐẾN TRANG CỦA DỰ ÁN, ỦNG HỘ VÀ SHARE ĐI KHẮP NƠI NHÉ!!!

igg.me/at/hahuyhoang2012/x/3441554

Cuối cùng thì sau vài tuần chuẩn bị, bây giờ mình đã có thể khởi động dự án vận động đầu tư trên Indiegogo cho art book mới nhất của mình: The 2012 Art of Ha Huy Hoang "Splendid River". Cuốn art book này là tổng hợp của những bức vẽ đẹp nhất của mình trong năm ngoái 2012: fan art, illustrations, các dự án cá nhân, truyện tranh, và cả phác thảo, cộng thêm rất nhiều những bức mình chưa bao giờ post lên mạng.

Sách sẽ có 46 trang, bìa mềm, đóng quyển với giấy láng cực đẹp, khổ 10 x 8 inches ngang, và 1 bộ sưu tập tranh hoàn hảo của mình. Mình hết sức tự hào về nó.

Với dự án này, mình hi vọng sẽ đưa tên tuổi của mình ra với thế giới. Với tư cách là 1 họa sĩ đang còn khởi nghiệp, mình xin được ghi nhận tất cả mọi sự ủng hộ đối với dự án, và sẽ là nguồn động viên tích cực để mình tiếp tục vẽ và sản xuất ra những bức tranh đẹp, và luyện tập để trở thành 1 họa sĩ giỏi hơn.
    Cảm ơn tất cả mọi sự ủng hộ của mọi người, và hãy nhớ là nếu bạn ủng hộ cho dự án, cái bạn có sẽ không chỉ là tranh của mình, mà còn là cuộc đời của mình, cảm hứng, và tổng hợp của tất cả những gì mà mình có để tìm chỗ đứng trên thế giới này.

Nếu bạn không thể đóng góp bằng tiền, bạn hoàn toàn có thể giúp mình bằng cách loan tin khắp nơi về dự án. Chia sẻ với bạn bè, gia đình, bằng bất cứ mạng xã hội nào mà bạn đang sử dụng, hoặc các công cụ chia sẻ trên indiegogo. Mình xin cảm ơn và ghi nhận tất cả những post share dành cho dự án này trên facebook, twitter, tumblr, google plus,.... bất kể là ở đâu, mỗi chút đều đáng giá. Và vì thế, xin được cảm ơn rất nhiều.

Một lời cảm ơn dành cho đồng chí Matt Harding, người đã và sẽ giúp mình thực hiện dự án cho tới ngày hoàn thành.
    benhudie, Tử Sa™Xai Trính Tã thích bài viết này.
  20. splendidriver

Click the link to view the full design sheet tencentticker.com/projectrooftop/2013/06/26/green-lantern-emerald-ensemble-runner-ups/

Green Lantern Redesign contest held by Project: Rooftop, I didn’t win the first 3 places, but got into the Top 20. The one I picked to redesign was Guy Gardner – one of Earth’s GL.

benhudie, RunningmanSun thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn